Thảo luận - Cần tìm cách tải course từ Udemy | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thảo luận Cần tìm cách tải course từ Udemy

PhanKhang

Búa Gỗ
Chào các bác,
Mình đang tìm cách tải full course từ udemy về máy. Ngày xưa có thằng udemy-dl tải ok, mà nay udemy nó thêm cái drm nên udemy-dl tải không được.
mình có tìm được tool udemy downloader: https://github.com/Puyodead1/udemy-downloader này bypass được drm.
Nhưng vấn đề khác nó lại xảy ra, tool nó hướng dẫn phải tìm được keyid cho drm, dùng extension widevine l3 guesser nhưng mình làm mãi không lấy được key. Với cả tài khoản mình hiện có là personal plan subscription, không biết tải bằng cách nào, xin các cao nhân chỉ giáo ạ!

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Qtam cơ mà không có bác nào tải được ạ. :D

TB Magic

Rìu Vàng Đôi
Vấn đề về download nhạy cảm lắm bác. Nên họ có biết cũng không share đâu (Mình cũng vậy).
Vâng.. E biết mà.. e tìm hiểu cũng khá khá mà k biết cách lấy key DRM .. Thôi thì quay video lại v.. sắp hết hạn gói tk personal rồi :(((