Cần phá mật khẩu file Excel (có trả công) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cần phá mật khẩu file Excel (có trả công)

phá được chưa bác ơi. thấy mấy anh em thử sức mà chưa đc. nếu chưa đc ib file cho mình nhé.

Trygoodlife

Búa Gỗ
phá được chưa bác ơi. thấy mấy anh em thử sức mà chưa đc. nếu chưa đc ib file cho mình nhé.
Chưa bác nhé, mình sẽ gửi file cho bác!

Trygoodlife

Búa Gỗ
Bạn ơi chia sẻ key phần mềm bạn mua để mình thử với file excel của mình đc không.Excel 2016 hy vọng là đc,mình cũng có 1 file bị khóa pass.Thanks
Hi bác, mình có phần mềm PassFab for Excel, tuy nhiên phần mềm này đang chỉ cho phép cài đặt 1 máy. mình tính mượn máy chủ công ty (chip 32 nhân, 64 luồng) chạy thử mà lỡ đăng nhập máy cá nhân nên nó k cho phép kích hoạt thêm. đã thử xóa các kiểu mà vẫn không cài lại được lên máy khác nữa (hình như cài tối đa 2 máy thì đã dùng cả), tuy nhiên phần mềm này test với tốc độ khá chậm, theo hiển thị chỉ tầm được khoảng 250pass/s (máy mình chip E5-2697 V3).
trong khi phần mềm Advance Office Passwork Recovery (dùng bản Cr@ck) thì chạy được 3800 pass/s.
Cơ mà máy chạy thì làm việc khác hơi đuối nên đã dừng lại, k treo máy được.
Mình cập nhật thêm cho anh em là có bác báo đã chạy đến chuỗi 10 ký tự thì máy bị shutdown, như vậy khả năng cao là pass nhiều hơn 9 ký tự.
kinh nghiệm thiết lập là các ký tự:
chữ cái thường: a...z
chữ in hoa: A....Z
số: 0...9
ký tự đặc biệt: ~!@#$%^&*()_+
theo suy luận thì thế vì ít người dùng các ký tự khác.
Các bác thử xem nhé!