Hỏi/ Thắc mắc - Cần dùng chung acc quizlet pro/vip | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Cần dùng chung acc quizlet pro/vip

kjnhthanh

Búa Gỗ
quizlet là app để học ngoại ngữ vocab kiểu flashcard
ai đang dùng share cho mình dùng chung với. Mình đang học pre- ielts.
Cảm ơn rất nhiều !
Mình sẽ chăm chỉ tạo flashcard để học chung !

Mình muốn dùng anki để học mà thấy phức tạp quá ko có thời gian để theo code

thanks you.

jimmybui

Búa Đá
quizlet là app để học ngoại ngữ vocab kiểu flashcard
ai đang dùng share cho mình dùng chung với. Mình đang học pre- ielts.
Cảm ơn rất nhiều !
Mình sẽ chăm chỉ tạo flashcard để học chung !

Mình muốn dùng anki để học mà thấy phức tạp quá ko có thời gian để theo code

thanks you.
Pro/Vip Quizlet có chức năng gì hay ấy bạn?
Mình xài free, lấy kho flashcard có sẵn của bạn "vitquaybackinh" rất logic và đầy đủ cho IELTS.

Thời gian tạo 1 flashcard chất lượng của Quizlet và Anki mình thấy tương đương nhau. Nên bạn cần cân nhắc với mục tiêu, thời gian để lựa chọn hình thức tốt nhất.

Sửa lần cuối:

kjnhthanh

Búa Gỗ
Pro/Vip Quizlet có chức năng gì hay ấy bạn?
Mình xài free, lấy kho flashcard có sẵn của bạn "vitquaybackinh" rất logic và đầy đủ cho IELTS.

Thời gian tạo 1 flashcard chất lượng của Quizlet và Anki mình thấy tương đương nhau. Nên bạn cần cân nhắc với mục tiêu, thời gian để lựa chọn hình thức tốt nhất.
cảm ơn bạn nhé. mình muốn thêm 1 vài thứ như collocation + thesaurus ấy.
Mình sẽ nghiên cứu thêm

jimmybui

Búa Đá
cảm ơn bạn nhé. mình muốn thêm 1 vài thứ như collocation + thesaurus ấy.
Mình sẽ nghiên cứu thêm
Bạn có thi IELTS bao giờ chưa? Collocation & Thesaurus theo mình nên luyện khi cảm thấy overall 6. rồi. Còn như bạn nói là đang pre thì nên trao dồi kỹ ngữ nghĩa các từ thông dụng, cốt yếu là nói trôi chảy speaking và vận dụng mượt mà writing.
Về vấn đề đồng nghĩa writing, thì sẽ có những từ chuyên biệt (học thuộc) để paraphase trong task 1 lẫn task 2.

Mình thi 2 lần IELTS rồi, cũng trải qua rất nhiều giai đoạn ôn luyện và rút ra được như vậy. Nếu bạn cần thêm mình sẽ chia sẻ cho bạn :D