This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hướng Dẫn Game Cài đặt server võ lâm 2 offline thuongeopi

lqthanh85bl

Rìu Vàng
Cái phần trang bị vũ khí bị lỗi đừng vào đó cái này là server của người ta anh chỉ biết chạy thôi còn code a không rành. E xài đỡ vũ khí chiến trường

KhaVan

Gà con
Cảm ơn bài viết của bác, mình tải về cả tuần mà ko cài được, nhờ bác cái phát được luôn.
Nhưng máy tính mình yếu quá, muốn dùng máy tính khác để chơi game, là chơi qua mạng LAN thì sao ơi?

Hoichemgio9x

Gà con
- Máy mình đăng nhập nick tạo ở trên web đều báo "lỗi đường truyền thất bại". Mình đã kiểm mọi ip đúng hết mà

Sửa lần cuối:

dzuytu91

Gà con
Bài viết quá đỉnh. Cảm ơn chủ thớt.
Khuyến cáo anh em ko nên xài trang bị Chiến trường kẻo lag văng khỏi Game.
Bác chủ thớt cho em hỏi, cái này khi setup xong thì chỉ có thể chơi tại nơi mình setup với dải mạng cố định thôi đúng ko? Mang máy đến công ty gặp dải mạng khác hoặc ngắt wifi là không chơi được hả?

lqthanh85bl

Rìu Vàng
coi bài hướng dẫn cài bằng vmnet8

dzuytu91

Gà con
coi bài hướng dẫn cài bằng vmnet8
Hqua mình cài chơi ok rồi. Hnay máu quá định mang laptop qua Công ty ngồi chơi, mà đến nơi thấy Liên kết đường truyền thất bại. Kiểm tra mới biết khác dải Ip. Thôi đành chờ về nhà chơi, vì setup theo dải này thì về lại ko chơi dc ở nhà.

lqthanh85bl

Rìu Vàng
tôi đã nói xem bài hướng dẫn cài bằng vmnet 8 ở đâu cũng chơi được
https://vn-z.vn/threads/cai-vo-lam-2-theo-chuan-vmnet8-de-hon-bridge-va-set-quyen-admin.23488/

phongbang2

Gà con
[Goddess][Version:Aug 22 2014 15:43:09] Begin to start ... ...
[KG_Angel][Version:Oct 31 2014 15:04:45] begin initial...
[KG_Goddess] Loaded KG_Angel, version 2.5
[root@thuong ~]# ^C
[root@thuong ~]#
no toi day lam khong chay nua la bi loi gi vay bac

lqthanh85bl

Rìu Vàng
[Goddess][Version:Aug 22 2014 15:43:09] Begin to start ... ...
[KG_Angel][Version:Oct 31 2014 15:04:45] begin initial...
[KG_Goddess] Loaded KG_Angel, version 2.5
[root@thuong ~]# ^C
[root@thuong ~]#
no toi day lam khong chay nua la bi loi gi vay bac
xem bài hướng dẫn cái bằng vmnet8

Cảm ơn bạn nhé! nhờ bạn giúp với, khi mình cài xong rồi nhấp đúp vào so2game để chạy nó báo lỗi Can't find setting file config.ini là sao ạ?

thanhthientd

Live Loving As Jesus
CHO ĐI LÀ NHẬN LẠI MÀ ANH. NHẬN LẠI NHIỀU LÀ ĐẰNG KHÁC. Cảm ơn anh rất nhiều với tựa game rất hot một thời, tuy em không chơi nhưng vẫn ủng hộ tinh thần anh, để anh tiếp tục mang đến những chia sẻ hữu ích và chi tiết như vầy. Một lần nữa cảm ơn anh

phuhoa2020

Gà con
cho e hỏi từ bước 58 trở đi e làm không được như hình ,với lại pat giải nén phần seting ( sever _ list không có đuôi . inni a chỉ giúp e nhé tk a