Microsoft Office - Cách tự Active Office 2013-2016-2019 với Key còn sống | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Cách tự Active Office 2013-2016-2019 với Key còn sống

wikikip

Rìu Sắt
mình mới cài office 2019 cho win 7 để thử xem thế nào. đọc hướng dẫn của bạn mà chưa thực hiện được. đã like mà k thấy hiện nội dung. bạn chỉ giúp nhé @vuongbia

minhcanh97

Gà con
Cám ơn bác nhiều

Sau một thời gian khốn khổ vì Active Office tôi xin chia sẻ với các bạn tự Active Office 2013-2016-2019 với Key còn sống.
I/ Cài đặt Office với bản tải về trực tiếp từ Microsoft
theo link download sau (Bản Retail nhé):
No quote
(Chú ý: Nếu bạn tải tiếng Anh thì thay "vi-vn" bằng "en-us" trong link trên là được)
II/ Dùng cmd với quyền Admin và thực hiện một số lệnh sau:
No quote
Gỡ bỏ hết Key KMS bạn đã dùng khi Cr@ck Office:
No quote
Key Office còn sống ở đây:
No quote
Chú ý:
1/ Nếu bạn cài Office 32-bit trên hệ điều hành 32-bit hay Office 64-bit trên hệ điều hành 64-bit thì các lệnh Cmd như trên.
Còn nếu bạn cài Office 32-bit trên hệ điều hành 64-bit thì cần thay đường dẫn cho File (OSPP.VBS) thành là:
"C:\Program Files (x86)\Microsoft Office\Office16\OSPP.VBS"
2/ Office 2013 thì bạn thay là:
"C:\Program Files\Microsoft Office\Office15\OSPP.VBS"

Hay: "C:\Program Files (x86)\Microsoft Office\Office15\OSPP.VBS"
thank you

hnhh2t

Búa Đá
Sau một thời gian khốn khổ vì Active Office tôi xin chia sẻ với các bạn tự Active Office 2013-2016-2019 với Key còn sống.
I/ Cài đặt Office với bản tải về trực tiếp từ Microsoft
theo link download sau (Bản Retail nhé):
No quote
(Chú ý: Nếu bạn tải tiếng Anh thì thay "vi-vn" bằng "en-us" trong link trên là được)
II/ Dùng cmd với quyền Admin và thực hiện một số lệnh sau:
No quote
Gỡ bỏ hết Key KMS bạn đã dùng khi Cr@ck Office:
No quote
Key Office còn sống ở đây:
No quote
Chú ý:
1/ Nếu bạn cài Office 32-bit trên hệ điều hành 32-bit hay Office 64-bit trên hệ điều hành 64-bit thì các lệnh Cmd như trên.
Còn nếu bạn cài Office 32-bit trên hệ điều hành 64-bit thì cần thay đường dẫn cho File (OSPP.VBS) thành là:
"C:\Program Files (x86)\Microsoft Office\Office16\OSPP.VBS"
2/ Office 2013 thì bạn thay là:
"C:\Program Files\Microsoft Office\Office15\OSPP.VBS"

Hay: "C:\Program Files (x86)\Microsoft Office\Office15\OSPP.VBS"
Sao mình không thấy khi like rồi nhỉ