Nhờ tư vấn - Cách tạo email edu miễn phí | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nhờ tư vấn Cách tạo email edu miễn phí

Jonavrek

Búa Đá
Tài khoản mail edu có thể xài Zoom thoải mái à mấy bác? Giờ mới biết, hic, làm tốn tiền mua bản quyền, 400k/tháng chứ có ít đâu >.<

Ctrl+S

Rìu Chiến Bạc

duybk2006

Gà con
Bạn có thể tạo giúp mình 1 tài khoản được không vậy. Mình làm theo clip trong bài nhưng không được nữa rồi.

BGtruong

Gà con
Bạn cần họp bao nhiêu người, thời gian bao nhiêu là vừa, nếu trong khả năng thì mình tạo giúp bạn luôn!
Chào bạn mình cũng đang cần email giáo dục để khai thác hết các tính năng trong ggMeet phục vụ dạy học. Bạn tạo luôn giúp mình 1 account đuôi edu được không ạ, lớp mình dạy chỉ 50 hs trở lại thôi. Cảm ơn bạn trước ạ!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chào bạn mình cũng đang cần email giáo dục để khai thác hết các tính năng trong ggMeet phục vụ dạy học. Bạn tạo luôn giúp mình 1 account đuôi edu được không ạ, lớp mình dạy chỉ 50 hs trở lại thôi. Cảm ơn bạn trước ạ!
Acc đuôi edu thì mình không tạo được rồi bạn.

Hi các bác,

Mình định đăng ký phần mềm zoom meeting bằng email edu để không bị giới hạn thời gian họp nhưng chưa biết cách tạo email edu. Các bác chỉ e cách tạo email edu nhé. Cảm ơn các bác!
Em trước có mua 50 cái mail edu về vọc, xài có 1-2 mail à rồi chán bỏ. Bác nào cần nhắn zalo 0969263643. Trước em mua 20k/tk giờ em để 10k thôi ạ, nếu là giáo viên thì em lấy 6k thôi ạ. Ko biết đăng ký Zoom được ko mà em đăng ký được office 365 với Google Drive thì ko giới hạn. Em cám ơn các bác

Sửa lần cuối:

trilm

Gà con
Đợt trước em có tạo mail edu mà hôm nay phát hiện bị đưa về lại giới hạn 40p. Mọi người cho em xin cách xử lý với ạ.

phongtenphong

Búa Gỗ
Có cao nhân nào có cách tạo tài khoản nữa không chứ làm theo trê youtube mãi mà không có cái nào làm được hết nản quá hic

Administrator

Administrator
Làm theo hướng dẫn này nhé

Bạn lập giúp mình với, mình có lớp dạy cho tầm 20 học sinh trở lại. Cảm ơn bạn.