Hướng dẫn - Cách soạn thảo IDM thành công | Page 9 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Cách soạn thảo IDM thành công

dungh2

Gà con
Mình mua bên Soft247 bạn ơi. 499k
cám ơn b nhé, mà hình như đây là bản trọn đời cho 1 máy thôi à ? Htrc mình hỏi bên meta bảo >2 máy, mà họ ko có (

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bạn vào lại link trên. Có bản mới mình sẽ up vào đó lun. Cho vào 1 chỗ thôi. :)
Hj sáng mình vào link bạn cho tải bản 15 mình thấy có bản 16 mình làm luôn, mình cài bản 15 tối qua và vẫn dùng cái IDM tookit của bạn ptk11 đó giờ vẫn chưa thấy IDM nó báo fake serial, để lát mình mở máy tính coi có bị báo ko hjhj ?

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Hj sáng mình vào link bạn cho tải bản 15 mình thấy có bản 16 mình làm luôn, mình cài bản 15 tối qua và vẫn dùng cái IDM tookit của bạn ptk11 đó giờ vẫn chưa thấy IDM nó báo fake serial, để lát mình mở máy tính coi có bị báo ko hjhj ?
cái nào ổn thì cứ vậy mà dùng , khi nào sự cố hãy tính tiếp , có nhiều bạn cũng dùng của PTK911 bị bào lỗi . Lý do trước đó đã dùng các thứ khác rồi

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
cái nào ổn thì cứ vậy mà dùng , khi nào sự cố hãy tính tiếp , có nhiều bạn cũng dùng của PTK911 bị bào lỗi . Lý do trước đó đã dùng các thứ khác rồi
Dạ vâng ạ, cháu thấy nhiều bạn dùng IDM tookit của bạn PTK911 hay bị báo mà cháu thì lại không bị, cháu cũng không biết sao nữa vì cháu không rành về phần mềm này nọ, nay bác nói cháu mới biết, cháu cảm ơn bác nhiều ạ ?