Hướng dẫn - Cách Lấy Coupon-Mà-Ai-Cũng-Biết-Là-Coupon-Nào-Đó | Page 10 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Cách Lấy Coupon-Mà-Ai-Cũng-Biết-Là-Coupon-Nào-Đó

AiLaTui

Gà con
Hi all, mình mở đường link em Bot lên thì nó hiện messenger lên. Mình nhập số của bài post vào email/sđt hoặc password hoặc cả hai đều không được (báo lỗi như hình). Mình thử cả trên chrome và egde đều bị vậy. Như vậy thì phải làm thế nào? Có bác nào chỉ giúp với. Tks.

Attachments

• hinh 1.png
    hinh 1.png
    51.2 KB · Lượt xem: 40
  • hinh 2.png
    hinh 2.png
    49.1 KB · Lượt xem: 42

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Hi all, mình mở đường link em Bot lên thì nó hiện messenger lên. Mình nhập số của bài post vào email/sđt hoặc password hoặc cả hai đều không được (báo lỗi như hình). Mình thử cả trên chrome và egde đều bị vậy. Như vậy thì phải làm thế nào? Có bác nào chỉ giúp với. Tks.
Cái này là bạn phải đăng nhập bằng facebook của bạn chứ. Rồi mới vào nhắn tin với chat bot bạn nhé.

isClone12

Rìu Sắt
password hoặc purchase code là gì vậy mấy bạn
mình nhập "id coupon" hoặc mã coupon (vd: 51***6) cũng không được toàn bào lỗi thôi. hay là phải nhập "id 51***6" (cái này minh chưa thử) @@!

SHINTe

Gà con
Mình tới bước nhập pass ID Coupon mà không hiểu, nhập hoài không được. Bác nào cứu giúp với. Coupon 199471

mrPhamNghia

Gà con
Hi cả nhà Kho Tài Nguyên,

Nay mình xin hướng dẫn nhanh cách lấy Coupon-Mà-Ai-Cũng-Biết-Là-Coupon-Nào-Đó trong box Kho Tài Nguyên này. Vậy Coupon-Mà-Ai-Cũng-Biết-Là-Coupon-Nào-Đó là gì?

Đó chính là cái các bạn sẽ cần khi truy cập vào Bot VNZ để xxx về máy :p Mình sẽ update dần dần các topic trong box Kho Tài Nguyên về con Bot VNZ tự động , giúp người viết bài đỡ mất thời gian và công sức hơn. Dưới đây là cách lấy coupon đó.

Nhấn vào mũi tên mình chỉ, chổ con số. Copy link đó sẽ có dạng giống vầy: https://vn-z.vn/threads/khoa-hoc-20...han-va-dinh-huong-tuong-lai.13879/post-165144
Các bạn chỉ cần lấy con số trong dãy post-165144 là được. Trong trường hợp này chính là 165144.
Việc còn lại là truy cập vào Bot VNZ để nhập code khuyến mãi và xxx về máy thôi :p

Bot yêu dấu: https://m.me/botvnz
UPDATE 09.2019
Sau gần 2 tháng chạy thử nghiệm, kể từ hôm nay, tất cả bài viết trong box sẽ không còn phần gợi ý hướng dẫn về chatbox nữa các bạn nhé. Ai cũng biết cách hết rồi {lmao}
Thành viên mới thì tự giác tìm hiểu thêm sẽ biết cách.
tôi không thấy hình đó trên bài viết làm cách nào cho nó hiện ra mong ad giúp. Thanks

thiensu8

Gà con
Cũng đang bị kẹt ở bước Purchase Code - ID Coupon, mong bác Ad hướng dẫn giúp với ạ! Tks Ad

caogia

Gà con
forum thì toàn link coupon, mà nhập vào thì báo pass purchase. túm lại là ko down được gì trên forum cả luôn í