Hướng dẫn - Cách download mega không bị giới hạn | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Cách download mega không bị giới hạn

mimita

Búa Gỗ
Mình thấy bài đăng trên diễn đàn nước ngoài. (chỉ chia sẻ do mình đang bị limit)
How to download unlimited via Mega without an account
First, download temper monkey from chrome extension and install to Chrome
Then head to greasyfork and click on install.
That’s all…enjoy unlimited down.
P.S: In case it tells you that “your file is larger than your download limit”…just click on “continue download”.

Enjoy!
Đây là lần đầu mình đăng bài, có ji sai sót mong các bạn bỏ qua.

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Áp dụng trên Edge New!
1. Cài đặt Extend:
https://microsoftedge.microsoft.com/addons/search/temper%20monkey?hl=vi

Cài đặt Script:
https://greasyfork.org/en/scripts/397876-mega-nz-ultimately-import

KẾT QUẢ:
Đăng nhập Mega > Tải về 1 ISO 3.3GB tốc độ ~1.5-2MB/8MB.
Tải lên 1 ISO 4.97GB > Tốc độ 3.5-4mB/8MBs

Sửa lần cuối:

mimita

Búa Gỗ
Bạn ơi, có thể hướng dẫn thêm tý đuọc không. Minh làm như bạn hướng dẫn mà không download được. Ko biết sao luôn.

giahuyck

Rìu Sắt
Đây là cách mình down với Mega.
- Nếu file dung lượng không lớn quá thì mình thấy xài MegaDownloader sẽ hiệu quả hơn.
- Còn với file mà dung lượng lớn hơn tầm 3 - 4Gb trở lên thì mình xài MegaBasterd. Thằng MegaBasterd cũng tương tự như MegaDownloader nhưng khi hết bandwitdh download thì mình VPN IP tiếp thì nó sẽ tự resume download tiếp file đó cho mình. Thằng MegaDownloader nó dở ở chỗ là down file dung lượng lớn không được.
Hướng dẫn với download soft thì các bác search google nha.

huyvo1992

Gà con
max băng thông nhưng 1 ngày tải được bn GB mới là vấn đề, free tải được mấy GB là nó giới hạn thời gian báo up lên vipp mới tải tiếp, không phải chờ 60p