Các bro xem giúp cấu hình 30tr. | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Các bro xem giúp cấu hình 30tr.

meobeo89

Gà con
Tài khoản bị khóa
Bác cho em xin mã 1 con màn oke đc k ạ
chọn màn hình theo tiêu chí sau, tấm nền ips, độ sáng cao cỡ 300 nit trở lên, 4k,2k nếu đắt quá mới xuống full hd, màn tôi dùng 4k ở nhà, xong ra cơ quan nhìn con màn công ty full hd với 2k chán đéo buồn nói, hãng thì lg samsung được, dell thì bỏ qua đi dell màn dạo này làm chán. bác lựa theo tiêu chí đó cho đến khi phù hợp túi tiền
, còn chơi game fps cần tần số quét cao thì ráng kiếm con ips full hd. mua màn có tấm nền VA với TN chán kinh khủng

meebo

Rìu Vàng Đôi
nếu game audion thì k cần card sài card tích hợp cũng dc ?
Lưu ý với dòng AMD, có hậu tố X là không có nhân đồ họa tích hợp nên chủ thớt mới phải mua con card gắn vô.
Ryzen 7 3700X và Ryzen 5 3600 đều không có.

Hậu tố G mới có nhân đồ họa.

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
amd gent 2 cũng dc nếu có hàng bạn + card nữa= tiền đội sanh (card khỏe re luôn), ko thì chọn i7 gent10 ~ 11 dòng K :(
sung amd k lại intel đâu, còn mấy bạn vịn lý do tốn điện hay tiến trình thì thôi xin thua :))!

SexyELF

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
giá AMD ở nước ta nó không có giá như trên trang chủ báo đâu , với lại khó mua các dòng khác nữa nên rất khó mua nhé! trừ mấy con đang show ở shop ra thôi :v.