Desktop & Văn phòng - Boom 3D 1.4.0 Full - Cải thiện chất lượng âm thanh loa ngoài! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hamano Kaito

Moderator
@mralexis | Fix của chủ topic mình cũng đang xài đây bạn, và ko có dính lỗi như của bạn !
Bạn cài quá nhiều trình giả lập âm thanh ko tốt đâu, dễ gây ra vỡ âm lắm

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
không thể tải được vì bị báo invalid file name

Mình đã upload thêm link mega.nz rồi bạn nhé.
Hướng dẫn download file từ cloud mail ru nếu từ sau bạn không tải được, cách tải rất đơn giản, tốc độ nhanh và hoàn toàn miễn phí :D

Chúc bạn năm mới vui vẻ!
======
cai xong lại bị thoát
FULL CHỖ NÀO, trail 14 ngày

2 bạn làm theo đúng hướng dẫn bên dưới:
1. Cài đặt phần mềm.
2. Chạy phần mềm lên.
3. Bấm "Skip" khi bảng thông báo trial của phần mềm hiện lên.
4. Khi phần mềm đã hiển thị lên ở phần giao diện chính, tắt bỏ phần mềm.
5. Copy file .dll trong folder Fix vào thư mục cài đặt phần mềm rồi mở lên là xong.
Sự khác biệt sau khi copy file Fix là trước khi chưa copy, thì phần mềm sẽ hiển thị 14 trial days, còn sau khi copy rồi thì phần mềm sẽ không hiện trial days nữa.
Chúc 2 bạn năm mới vui vẻ!

Kym Nguyen

Búa Gỗ
Với công nghệ âm thanh 3D sáng tạo, Boom hoàn toàn có thể biến đổi cách bạn nghe nhạc hoặc xem phim. Âm thanh nổi thông thường có sự đặc biệt rất hạn chế với các nguồn âm thanh trái và phải và do đó cảm thấy ít trung thực hơn. Boom với thuật toán dàn âm thanh độc đáo của nó trích xuất các thành phần âm thanh từ rãnh âm thanh nổi và thêm các hiệu ứng không gian đáng kinh ngạc bằng cách tạo các nguồn âm thanh ảo để làm cho âm thanh nghe trên tai nghe trở nên kỳ diệu và cực kỳ chân thực.

Tính năng của Boom 3D:
  • Khả năng tùy chỉnh âm thanh tốt
  • Khả năng tương thích với nhiều thiết bị đầu ra
  • Khả năng tương thích với phần cứng tốt
  • Giao diện trông đẹp, dễ sử dụng
  • Âm thanh vòm 3D huyền diệu
  • Bộ cân bằng và cài đặt trước 31 dải
  • Hiệu ứng âm thanh tuyệt vời

Download Boom 3D 1.0.6 Full - Cải thiện chất lượng âm thanh loa ngoài!

No quoteNo quote

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu có link die phiền các bạn thông báo cho mình để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ!
thanks

bamboobia

Gà con
cám ơn mod nhiều ạ

beem34

Búa Đá
nghe ko lớn bằng DFX ai mà xài DFX qua thì sẽ nghe ko quen đâu ! nếu bác nào xài thiết bị âm thanh cao cấp thì sẽ cũng cảm nhận được gì so với lúc ko cài , loa thường mình chữa rõ .

pipizune

Gà con
Với công nghệ âm thanh 3D sáng tạo, Boom hoàn toàn có thể biến đổi cách bạn nghe nhạc hoặc xem phim. Âm thanh nổi thông thường có sự đặc biệt rất hạn chế với các nguồn âm thanh trái và phải và do đó cảm thấy ít trung thực hơn. Boom với thuật toán dàn âm thanh độc đáo của nó trích xuất các thành phần âm thanh từ rãnh âm thanh nổi và thêm các hiệu ứng không gian đáng kinh ngạc bằng cách tạo các nguồn âm thanh ảo để làm cho âm thanh nghe trên tai nghe trở nên kỳ diệu và cực kỳ chân thực.

Tính năng của Boom 3D:
  • Khả năng tùy chỉnh âm thanh tốt
  • Khả năng tương thích với nhiều thiết bị đầu ra
  • Khả năng tương thích với phần cứng tốt
  • Giao diện trông đẹp, dễ sử dụng
  • Âm thanh vòm 3D huyền diệu
  • Bộ cân bằng và cài đặt trước 31 dải
  • Hiệu ứng âm thanh tuyệt vời

Download Boom 3D 1.0.6 Full - Cải thiện chất lượng âm thanh loa ngoài!

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
*** Hidden text: cannot be quoted. ***

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết!

Nếu có link die phiền các bạn thông báo cho mình để fix lại nhanh nhất!

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ!
thanks