Giveaway  BitDefender Total Security 2020 miễn phí 120 Days - 5 Devices

Administrator
Bitdefender là một trong những thương hiệu Antivirus nổi tiếng được người dùng trên toàn cầu tin tưởng sử dụng nhằm bảo vệ sự riêng tư cá nhân và những dữ liệu quan trọng đang lưu trữ trên hệ thống máy tính...

Screenshot_2020-04-17-Bitdefender-Total-Security-2020-4-Months-Trial.png

Nhưng do là phiên bản thương mại nên đã tạo ra rào cản khiến người dùng thường tìm đến các công cụ bẻ khóa để sử dụng lậu sản phẩm. Hiện tại AE thành viên, bạn đọc yêu công nghệ có cơ hội trải nghiệm Bitdefender Total Security 2019 hoàn toàn miễn phí với thời gian 4 tháng trên 5 thiết bị cùng lúc.

Đây là chương trình khuyến mãi đặc biệt chỉ được thực hiện trong một khoảng thời gian nhất định nên với một số khu vực AE thành viên và bạn đọc yêu công nghệ hãy nhanh tay thực hiện đăng ký, trải nghiệm.Các bạn chỉ cần điền đầy đủ thông tin đăng ký để sử dụng Bitdefender Total Security 2020 miễn phí theo link dưới đây.

Link để các bạn tự nhận key
View hidden content is available for registered users!

Chú ý nếu bạn không nhận được giao diện giveaway , hãy fake IP sang Mỹ hoặc Canada nhé

Cách fake IP bạn có thể tham khảo bài viết này

- Bạn có 20 ngày để kích hoạt sản phẩm.
- Chiến dịch kết thúc vào ngày 30 tháng 4 năm 2020.

Chúc Vui Vẻ & Thành Công!

Trả lời
Bạn đã chuyển IP sang canada chưa ?
dạ em đã chuyển IP từ Canada US UK và các IP từ châu âu sang châu á rồi ad, nhưng chỉ nhận được thông báo là khuyến mãi này không có hiệu ở vùng miền của bạn

BACHHAIDUONG

Rìu Sắt
em mới làm thử, không chuyển gì hết thì thấy thông báo được 4 tháng dùng thử. KIểm tra lại thì thấy đã có 120 ngày. Cảm ơn bác

Attachments

• Annotation 2020s-04-17 212122.png
    Annotation 2020s-04-17 212122.png
    25.1 KB · Lượt xem: 21
Sửa lần cuối:

xTuanHTx

Búa Gỗ Đôi
dùng cái này thấy cảm giác bảo mật tốt nhưng trước cài thấy nặng máy quá. phải chuyển qua kis

tuanhoant36

Búa Gỗ
cứ 3 tháng một lần reset trial thế này cũng thích thật. toàn 5 thiết bị thanks ad nhiều <3