Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s)) | Page 8 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bitdefender Total Security 12 tháng bản quyền, bảo vệ cho 5 thiết bị (Bitdefender Total Security 12 months, 5 device(s))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Quan 07

Gà con
Mình đăng nhập bằng tài khoản cũ, chỉ được ̣90 ngày. Có bạn nào như mình ko? Hay phải lập tài khoản mới?

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
@ tueminhchau, chúc mừng bài viết, nó là một đóng góp lớn cho diễn đàn này.
Tôi đã sử dụng bitdefender trong nhiều năm (với các chương trình khuyến mãi là 90 hoặc 120 ngày)
Tôi nghĩ nó là loài antivurus tốt nhất theo ý kiến khiêm tốn của tôi.
Chúc các bạn một năm vui vẻ tràn đầy hạnh phúc, một cái ôm

tueminhchau

Rìu Vàng
Tôi đã sử dụng bitdefender trong nhiều năm (với các chương trình khuyến mãi là 90 hoặc 120 ngày)
Văn bản được dịch từ tiếng (Tây Ban Nha) sang tiếng Việt với Google Dịch
Tôi cảm thấy sự bất tiện của những từ bị dịch sai

- Em fun chút thôi ạ :> -
---
Vâng, cảm ơn @pepePE rất nhiều ạ. Mình cũng chúc bạn như vậy. Thân mến.

tueminhchau

Rìu Vàng
Mình đăng nhập bằng tài khoản cũ, chỉ được ̣90 ngày. Có bạn nào như mình ko? Hay phải lập tài khoản mới?
Đợt trước mình gửi link, thấy bạn báo "đã xong". Mình nghĩ bạn đã kích hoạt OK rồi.
Theo mình hiểu, BIT nó quản lý bản quyền bằng tài khoản.
Khi mình gửi link cho bạn, link đã kèm tài khoản được add sẵn key bản quyền. Vậy nên khi bạn thay đổi tài khoản (out tài khoản theo link khi cài và đăng nhập bằng tài khoản của bạn), thì bản quyền BIT cũng bị rút luôn. BIT chỗ này mình thấy dở.

tueminhchau

Rìu Vàng
Mình đã gửi lại thông tin acc để bạn đăng nhập lấy bản quyền, trong mục trò chuyện. Bạn xem nhé.
Nếu bạn cần hỗ trợ thêm, chat lại mình nhé.

Quan 07

Gà con
Mình cũng như bạn, trung thành với BTS từ lâu. Cám ơn diễn đàn, cám ơn các bạn đã nhiệt tình trợ giúp.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.