Bạn Cần Tài Nguyên Gì? Gửi Yêu Cầu Tại Đây Nhé! | Page 126 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Bạn Cần Tài Nguyên Gì? Gửi Yêu Cầu Tại Đây Nhé!

minhkhoi93

Gà con
@metastock ơi, bạn giúp mình mấy khóa này nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều.

ghihong01

Gà con
The Complete Android R + Java Developer Course™ : 2021 bác giúp em khóa này với, khóa này đã được đổi tên nhiều lần, ban đầu là P+ Q+ giờ là R+

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm

ghihong01

Gà con
Khóa này thời gian học cực nhiều nên size rất lớn, dung lượng hơn 70GB nên bạn tự tải bằng torrent cho tiện nhé.
Link torrent: https://app.box.com/s/z2lk61hr9dz6t6ajtuvx9jitqdhi4c41
em có thử tải trực tiếp từ đây Link khóa học, mà nó bắt chờ tới 8 ngày thì cũng hơi bị căng, tải trực tiếp nên phải online liên tục. Mà như thế thì hơi bị xót máy. Bác có cách nào không ? Chỉ em vơis

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
em có thử tải trực tiếp từ đây Link khóa học, mà nó bắt chờ tới 8 ngày thì cũng hơi bị căng, tải trực tiếp nên phải online liên tục. Mà như thế thì hơi bị xót máy. Bác có cách nào không ? Chỉ em vơis
Dung lượng lớn thế thì chỉ tải dần thôi, có cách nào đâu.

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Dạ bạn có thể giúp mình khoá học này được không ạ, mình cảm ơn ạ
Get dùm e link này vs ạ. Thanks mod
Mình chịu bạn ạ!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
xin add quyển này:
Tài liệu, ebook thì bạn sang bên này nhờ nhé