PM Hệ thống - Ashampoo Backup Pro 16 và 17 và 2023 - bản quyền miễn phí 1 năm | Page 12 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

PM Hệ thống Ashampoo Backup Pro 16 và 17 và 2023 - bản quyền miễn phí 1 năm

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT

Ashampoo Backup Pro 16​

Xin để lại lời nhắn khi Đã kích hoạt thành công

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT

Ashampoo Backup Pro 16​

Xin để lại lời nhắn khi Đã kích hoạt thành công

phamvantruc

VN Zoom
Thành viên BQT
ASHAMPOO BACKUP 2023
Quá trình tải xuống của bạn sẽ tự động bắt đầu hoặc bạn có thể tải xuống theo cách thủ công từ liên kết bên dưới.
Tải xuống: SharewareOnSale_Giveaway_Ashampoo_Backup_2023_hub.exe
HƯỚNG DẪN ;
Liên kết tải xuống cho Ashampoo Backup 2023 được cung cấp cho bạn ở trên. Tải xuống có đăng ký tích hợp. Tải xuống và cài đặt Ashampoo Backup 2023. Sau khi cài đặt, hãy chạy chương trình và bạn sẽ cần nhập địa chỉ email của mình. Nếu bạn đã có tài khoản Ashampoo với địa chỉ email đó, bạn sẽ cần nhập mật khẩu để đăng nhập và thế là xong: phần mềm sẽ tự động kích hoạt, không cần nhập bất kỳ khóa cấp phép nào. Nếu bạn không có tài khoản Ashampoo hiện có với địa chỉ email của mình, bạn sẽ cần chọn một mật khẩu mà bạn muốn với tài khoản Ashampoo. Sau đó, bạn sẽ được Ashampoo gửi một email và cần nhấp vào liên kết xác nhận trong email đó. Khi bạn nhấp vào liên kết đó, thế là xong: phần mềm sẽ tự động kích hoạt, không cần nhập bất kỳ khóa cấp phép nào. Thưởng thức!
GẶP SỰ CỐ KHI ĐĂNG KÝ QUÀ TẶNG HOẶC NHẬN KHÓA CẤP PHÉP CỦA BẠN?
Hãy chắc chắn để đọc những điều sau đây!
Một số quà tặng yêu cầu phần mềm phải được chạy với tư cách quản trị viên để đăng ký được lưu đúng cách.
  • Nếu bạn được yêu cầu cung cấp email đăng ký hoặc tên người dùng khi đăng ký phần mềm, trước tiên hãy kiểm tra kỹ các chi tiết đăng ký mà chúng tôi cung cấp cho bạn ở trên; đối với một số quà tặng, chúng tôi cung cấp cho bạn email đăng ký hoặc tên người dùng mà bạn PHẢI sử dụng khi đăng ký và nó sẽ KHÔNG đăng ký nếu bạn sử dụng email hoặc tên người dùng của riêng mình. Nếu chúng tôi không cung cấp cho bạn email đăng ký hoặc tên người dùng, bạn có thể sử dụng tên của riêng mình.
  • Đảm bảo ĐỌC và LÀM THEO các hướng dẫn chúng tôi cung cấp cho bạn ở trên CHÍNH XÁC. Một số phần mềm yêu cầu bạn tạo tài khoản VÀ kích hoạt tài khoản hoặc xác nhận địa chỉ email của bạn trước khi chúng chấp nhận khóa cấp phép hoặc mã đăng ký.
  • Sau khi đăng ký quà tặng, hãy thử khởi động lại nó.
  • Nếu bạn đang chờ nhận email từ nhà phát triển, hãy kiểm tra thư rác/thư rác trước. Nếu bạn không nhận được email trong vòng 10 phút, hãy thử sử dụng một địa chỉ email khác. Một số nhà cung cấp dịch vụ email chặn email từ một số nhà phát triển một cách không công bằng!
  • Nếu bạn có khóa cấp phép và gặp lỗi khi sử dụng, hãy đảm bảo (1) bạn đang nhập khóa cấp phép CHÍNH XÁC như bạn nhìn thấy, bao gồm cả chữ hoa và chữ thường; (2) thử sao chép và dán khóa cấp phép thay vì nhập thủ công; (3) đảm bảo KHÔNG CÓ KHOẢNG TRỐNG trước hoặc sau khóa cấp phép; (4) thử ĐÓNG và KHỞI ĐỘNG LẠI chương trình sau khi đăng ký; (5) đảm bảo rằng bạn ĐÃ KẾT NỐI VỚI INTERNET và không chặn chương trình truy cập vào máy chủ đăng ký của nhà phát triển; (6) đảm bảo đồng hồ máy tính của bạn luôn CẬP NHẬT; và (7) kiểm tra trong phần MAIN MENU hoặc About của chương trình, vì một số chương trình hiển thị thông báo ở đó nếu đăng ký thành công (nhưng một số chương trình không hiển thị thông báo này). Nếu bạn vẫn gặp sự cố,