AOMEI Partition Assistant 9.X portable technician - Phần mềm quản lý phân vùng đa năng! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

AOMEI Partition Assistant 9.X portable technician - Phần mềm quản lý phân vùng đa năng!

Hamano Kaito

Moderator
Máy tôi thì vẫn có , sau khi chạy bản của FC để tạo di động trên desktop , rồi chạy bản di động động trên màn hình thì vẫn có mục create và cũng chính từ bản di động trên màn hình tôi tạo di động vào USB
Tóm lại tôi chỉ chạy file của FC 1 lần duy nhất
Còn về vấn đề truy vết khi chạt của FC thì tôi có thấy 1 vài file nhưng ko thể thấy trọn vẹn của phần mềm

Xem phần đính kèm 33460
Thực sự ko hiểu nỗi DEV của app này ! {rofl}

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Aomei part hiện giờ rất khó tạo portbale .
Muốn tạo portable cho 1 HDH nào đó thì cần phải có 1 bản di động được chạy từ USB sau đó thì dùng chính cái di động này tạo tiếp 1 thư mục portable khác trên HDH đang chạy , như vậy sau khi rút USB ra thì mới có thể dùng file portable từ thư mục mới tạo

Hamano Kaito

Moderator
Aomei part hiện giờ rất khó tạo portbale .
Muốn tạo portable cho 1 HDH nào đó thì cần phải có 1 bản di động được chạy từ USB sau đó thì dùng chính cái di động này tạo tiếp 1 thư mục portable khác trên HDH đang chạy , như vậy sau khi rút USB ra thì mới có thể dùng file portable từ thư mục mới tạo
Bác lấy file patched của mình kìa. Về áp vào rồi xài hoặc dùng bản di động trên mạng (đừng dùng bản di động trước bác đưa, di động mà ảo hóa nặng nề lắm)

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác lấy file patched của mình kìa. Về áp vào rồi xài hoặc dùng bản di động trên mạng (đừng dùng bản di động trước bác đưa, di động mà ảo hóa nặng nề lắm)
Ở đây ko nói về BQ mà nói về chế độ load các file sys của soft . nếu ko có setup để installer thì sẽ ko thể chạy được

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Spam ! Gởi bác file lệnh thử nghiệm này...
Link | https://app.blackhole.run/#G9ThiscHvE12UG9CbrDzMMoaAF8G2ZK4e7NhS9pQqCLj
Pass:hamanokaito-vnzoom
----
Ok rồi bạn đã chạy tốt khi run cmd
Công nhận bạn chịu khó thật , file cmd dung lượng to đùng

Hamano Kaito

Moderator
Ok rồi bạn đã chạy tốt khi run cmd
Công nhận bạn chịu khó thật , file cmd dung lượng to đùng
Là sao bác !?? File có 76kb thôi mà chưa tới 100kb nữa là, nén thì còn lại 10kb thôi {wink}
Nếu bác cần tối giãn thì alo mình tiếng. Mình sẽ gỡ bớt các phần thời gian chờ chỉ tập trung phần fix thôi
File đó mình viết để test thử thôi

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Là sao bác !?? File có 76kb thôi mà chưa tới 100kb nữa là, nén thì còn lại 10kb thôi {wink}
Nếu bác cần tối giãn thì alo mình tiếng. Mình sẽ gỡ bớt các phần thời gian chờ chỉ tập trung phần fix thôi
Ko , ko , ko phải lớn ở đây là nhiều ký tự ấy , vì lệnh mà lên đến 75KB là chữ nó nhiều lắm .
Chứ có 75KB mà nặng nề gì đâu

Và nếu như được thì bạn làm luôn cho 1 cái lệnh load sys của soft EaseUS Part master với , soft này khi trước còn ở 15.0 thì còn chạy được với folder Extract từ sau bản 15.0 thì hết chạy được
:D

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Còn đây là thư mục của AOMEI PORTABLE , các bác kéo về test xem có OK ko , tất cả thuốc men đều là của bạn Hamano Kaito

View hidden content is available for registered users!

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator
Ko , ko , ko phải lớn ở đây là nhiều ký tự ấy , vì lệnh mà lên đến 75KB là chữ nó nhiều lắm .
Chứ có 75KB mà nặng nề gì đâu

Và nếu như được thì bạn làm luôn cho 1 cái lệnh load sys của soft EaseUS Part master với , soft này khi trước còn ở 15.0 thì còn chạy được với folder Extract từ sau bản 15.0 thì hết chạy được
:D
Mấy soft loại này mình chỉ làm khi nào mình xài thôi. Làm biếng ngồi mò lắm bác, bác thông cảm giùm mình nha {tongue}

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Cái trang Lrepack này upsoft hơi trễ hơn các trang khác nhưng khi up thì soft dùng có phần chất hơn . Chọn unpack thì khi chạy nó ko chiếm dụng tài nguyên vì nó load từ thư mục App Partssist

Hamano Kaito

Moderator
@@sec0 | Lrepack này mình biết nó từ cái thời còn ở 4rum nsane và rsload . Chắc cũng mấy năm trước đó, repack từ site đó mới gọi là chất như nước cất đấy
Giờ đôi khi vào trang Lrepack này dạo thôi. Chứ ko tải về xài {wink}, Nga Repack thì ko ai xịn bằng
Trước đó có diakov repack cũng xịn xò lắm. Đôi khi admin tự cra-ck soft luôn sau đó repack lại, vậy mới gọi là cao thủ chứ ko như ai kia chỉ tranh thủ thôi {rofl}

Hamano Kaito

Moderator
Mấy hôm nay anh DIAKOV bị hack hay gì ấy mà ko vào được
Giống như reload mấy đợt trước vậy bác. Cũng tịt thời gian sau đó lọ mọ online lại, khả năng cao là bị hết tiền trả cho máy chủ nên bị cắt
Chứ mấy tay Nga cao thủ ko à bác. Mà thường bị hack chắc sẽ có thông báo từ phía hacker
--
Chỉ có 2 khả năng:
  1. Bị ddos cho sắp mặt luôn
  2. Hết tiền trả thì cắt