This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ Anhdv Boot 2024: Cứu hộ máy tính theo cách chuyên nghiệp

Cloud Free

Búa Gỗ Đôi
Link Google Anhdv Boot 2020 Version 2.0.5 cho mọi người nè ^^:
MD5:e7e0511589b87b1d12d6fe0e7f1cde28
SHA-1:d2f6f8838b3ebb01ad9b5b38d064a343f964b102
Link tải hashcalc check mã:
View hidden content is available for registered users!
( Nếu mọi người cần gói mở rộng antivirus thì về #1101 để tải nha)^^

tranduyquang

Rìu Sắt
AnhDV cho hỏi chút, mình có máy cài ubuntu, giờ muốn dùng usb boot của bạn để format cài win10 thì có được không? Mình đang có sẵn bộ tạo usb ver 2.0.3 rồi. Thanks!

các bác cho em hỏi chút:
- USB kingston
- Tạo USB phân vùng ẩn
- Sử dụng 1 click
====> Thử bằng boot test, lẫn máy thật => Boot UEFI thì ok, nhưng boot lagecy đều bị lỗi "bootmgr missing"
Thử cài trên HDD thì mọi việc lại OK từ boot UEFI và Lagecy

Ba0Dragon

Búa Đá
mình tải về check mã ok, giải nén mở lên lần đâu ok
những ln sau hiện bảng đỏ, báo data loss sẽ biến mất trong 10giây rùi tự thoát. tắt pm bải mật hết rùi nhé, thư mục ko khoảng trống hay j
thử mấy bộ boot khác, mấy công cụ 1click khác của mấy tác giả khác thì bình thường

thanhthientd

Live Loving As Jesus
Đúng rồi mình cũng bị vậy, có vẻ version 2020 này One Click bị lỗi rồi ^^, chắc còn cách bạn có thể tạo boot thủ công, hoặc mua gói Pro để ủng hộ tác giả thì mọi chuyện sẽ dễ dàng thôi.

anhdv

Rìu Chiến
Điều quan trọng nhất check mã hash bạn làm chưa?

anhdv

Rìu Chiến
Số lỗi nó rất là ít, cứ làm theo hướng dẫn trang chủ là được. Thấy thông báo thì cứ cuống tinh lên, hãy bình tĩnh đừng sợ . Theo hướng dẫn giúp mình cái.

anhdv

Rìu Chiến
Toàn bộ đường dẫn chứa tool không khoảng trống chứ không phải là mỗi cái thư mục tool. Và data loss là cái lỗi mà từ bản 2.0 ngay đầu năm mới bị. Bạn bị lỗi này thì xem lại file tải về có lỗi không.

anhdv

Rìu Chiến
Cái này là ổ gắn ngoài chứ bạn? USB đâu có lỗi này. Nếu thế là chưa tạo boot thành công.

Ba0Dragon

Búa Đá
M check mã kĩ càng bạn nhé, mà ko phải check 1 công cụ thôi mà dùng mấy công cụ để kiểm tra
Mà thật trước jo m tải rất nhìu file mà ko check vì đường truyền ổn địhh ít khi file bị lỗi, và chưa bị lỗi file nào
Tải về giải nén mở công cụ 1 click lên ln 1 chạy bình thường, mở mấy ln sau thì bị thế, có lúc nó tự mất tiu công cụ 1 click luôn. Tắt window securyty rùi
Toàn đường dẫn ko khoảng trống j hết luôn
Để vài bữa có thời gian m nghiên cứu xem lỗi nhỏ này lại, do cũng hơi bận
Thank tác giả