Chia sẻ - [Android] Adguard (Premium) - Ứng dụng chặn quảng cáo tốt nhất (Update 23/5) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [Android] Adguard (Premium) - Ứng dụng chặn quảng cáo tốt nhất (Update 23/5)

hoangnamfsc

Gà con
xài cái này quen rồi cảm thấy chẳng cần những ứng dụng khác

thanhly7479

Búa Gỗ
Hồi xưa mình cũng xài bản Cr@ck, sau này nó giảm giá mình mua, xài sướng thiệt!

bienvanhoang

(づ。◕‿‿◕。)づ
Mình thì xin key beta xài 2 năm rồi, các bạn có thể tham khảo bộ lọc fmsf 2, chặn quảng cáo rất ngon

thanhly7479

Búa Gỗ

nokia7650

Búa Đá
Sr bạn, tên file chắc viết thiếu ấy, Adguard nó báo tới 3 số 3 lận
Hi...hi....vì Adguard trên máy mình nó báo đã có bản cập nhật mới nhất 3.3.3 release vài hôm nay rồi nên cũng có search xem thử có bản mod này hay chưa B-)

dinhlongbk

Gà con
Tài khoản bị khóa
Nguồn đảm bảo bác ạ, em lấy từ forum mobilism có nhiều dev khá uy tín trong việc mod các app này. Bản thân em cũng dùng khá nhiều app mod từ forum này, đến giờ dùng vẫn rất ổn. Bác có thể check file trên VirusTotal, em cũng có để link đã check ở phía trên ấy
Bạn có link gốc chia sẻ phần mềm này từ diễn đàn mobilismkhông? share mình với, thanks

ntnguyen

Rìu Vàng
Sao nhẹ vậy? Nó cắt bớt phần gì vậy? Bản chính thức dung lượng gấp đôi
Theo như mình biết thì bản chính thức thì nó gộp tất cả để phù hợp với từng loại các kiến trúc của chip: armeabi-v7a + arm64-v8a + x86 + x86_x64 nên nặng hơn. Các máy bây giờ mình thấy hầu hết là arm64-v8a, nên mình share riêng bản này. Theo như mobilism thì:
- Bản mod arm64 (16MB) thì bỏ phần hướng dẫn này nọ khi khởi động app.
- Bản mod lite arm64 (12MB) thì ngoài cái trên thì thêm tối ưu đồ hoạ và tài nguyên, mã hoá (2 cái này mình cũng ko rành), chỉ có 2 ngôn ngữ là Anh và Nga.

dinhlongbk

Gà con
Tài khoản bị khóa
Theo như mình biết thì bản chính thức thì nó gộp tất cả để phù hợp với từng loại các kiến trúc của chip: armeabi-v7a + arm64-v8a + x86 + x86_x64 nên nặng hơn. Các máy bây giờ mình thấy hầu hết là arm64-v8a, nên mình share riêng bản này. Theo như mobilism thì:
- Bản mod arm64 (16MB) thì bỏ phần hướng dẫn này nọ khi khởi động app.
- Bản mod lite arm64 (12MB) thì ngoài cái trên thì thêm tối ưu đồ hoạ và tài nguyên, mã hoá (2 cái này mình cũng ko rành), chỉ có 2 ngôn ngữ là Anh và Nga.
Cảm ơn nhé, đang tập hack premium cho app này, Decompile, đọc file smali lòi mắt mà chưa ra gì :v