Chia sẻ - [Android] Adguard (Premium) - Ứng dụng chặn quảng cáo tốt nhất (Update 23/5) | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [Android] Adguard (Premium) - Ứng dụng chặn quảng cáo tốt nhất (Update 23/5)

ntnguyen

Rìu Vàng
Adguard là một ứng dụng chặn quảng cáo và tracking rất tốt, đồng thời cũng bảo vệ cho thiết bị của bạn khỏi các malware.

Adguard giúp chặn quảng cáo trên tất cả các ứng dụng và trình duyệt, bảo vệ sự riêng tư cho bạn mà không cần phải root máy. Ứng dụng dễ cài đặt và sử dụng, nhưng cũng rất mạnh mẽ và nhiều tuỳ chỉnh.

Tại sao lại chọn Adguard?
Chặn quảng cáo mọi nơi trên máy của bạn, bao gồm quảng cáo trên ứng dụng, trình duyệt, game hay trên bất kì trang web nào. Có rất nhiều bộ lọc quảng cáo và luôn được update thường xuyên.

Bảo vệ sự riêng tư của bạn khỏi các tracker và các hệ thống thu thập dữ liệu luôn cố gắng lấy thông tin của bạn trên internet.

Tiết kiệm lưu lượng internet khi các quảng cáo không còn xuất hiện nữa.

Bạn có thể kiểm soát các tuỳ chỉnh trong Adguard, bao gồm chọn các bộ lọc hoặc các ứng dụng bạn muốn chặn hoặc không chặn quảng cáo.

Link trang web:
https://adguard.com/en/adguard-android/overview.html

Link Adguard Premium v3.1.0:

Link VirusTotal đã kiểm tra:
https://www.virustotal.com/gui/file...58615fdcd4384a941a8f52b31bea62d7c72/detection

Update 23/5:
- v3.4.120:
Post #42

P/S: Mình sẽ tiếp tục update khi có version mới

Sửa lần cuối:

ntnguyen

Rìu Vàng
Nguồn file APK này có đảm bảo ko bợn :D
Nguồn đảm bảo bác ạ, em lấy từ forum mobilism có nhiều dev khá uy tín trong việc mod các app này. Bản thân em cũng dùng khá nhiều app mod từ forum này, đến giờ dùng vẫn rất ổn. Bác có thể check file trên VirusTotal, em cũng có để link đã check ở phía trên ấy

congdongnet

Búa Đá Đôi
Nguồn đảm bảo bác ạ, em lấy từ forum mobilism có nhiều dev khá uy tín trong việc mod các app này. Bản thân em cũng dùng khá nhiều app mod từ forum này, đến giờ dùng vẫn rất ổn. Bác có thể check file trên VirusTotal, em cũng có để link đã check ở phía trên ấy

Cái đó chỉ quét được cho PC thôi. Android app nào cũng thế cả. Quét không được đâu.

ndhai

Búa Gỗ Đôi
DNS66 cũng tựa vậy, tạo vpn ảo để chặn kết nối tới mấy host quảng cáo => không cần root, bị cái với DNS66 thì bạn phải tự thêm file host chứ nó không sẵn như adguard. thêm rồi thì block ngon ơ, free mã nguồn mở.

ve que cu

Gà con
Giờ mới biết có tính năng này, tí mình thử tải xem sao