Agelong Tree v4.7 Full/Portable - Thiết lập gia phả! | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Agelong Tree v4.7 Full/Portable - Thiết lập gia phả!

Bạn ơi, lỡ giúp thì giúp cho trót, cho mình xin bản Agelong Tree Portable nhé, xin cảm ơn Bạn!​

Bạn ơi cho mình phiền thêm một chút, là trên tiêu đề có nói đến bản 5.2 full, bạn vui lòng cho mình xin luôn nhé, xin cảm ơn Bạn!

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Bạn ơi cho mình phiền thêm một chút, là trên tiêu đề có nói đến bản 5.2 full, bạn vui lòng cho mình xin luôn nhé, xin cảm ơn Bạn!

Bản 5.2 thì hiện tại đang ở trong máy tính ở nhà của mình, hiện tại mình đang trong đơn vị quân đội, đang cách ly cuối tháng mới được về nên có lẽ mình gửi bạn bản 5.2 sau.

Mình xin lỗi vì sự bất tiện này, nhưng cũng xin cảm ơn Bạn rất nhiều!

Socsuna

Búa Đá
Có bạn nào có bản 5.2 không ạ, bản Portable 4.7 giờ chạy trên win 10 bị lỗi không Open được ạ
Cảm ơn các bạn nhiều ạ

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Có bạn nào có bản 5.2 không ạ, bản Portable 4.7 giờ chạy trên win 10 bị lỗi không Open được ạ
Cảm ơn các bạn nhiều ạ

Bạn có thể dùng giả lập Windows bản thấp hơn để dùng trên Windows 10. Bản 5.2 mình tìm lại trong máy ko thấy đâu nữa :D