Thiết kế & Đồ họa - Adobe Photoshop 2024 v25.9.1.626 Multilingual + Neural filters - Phần mềm chỉnh sửa ảnh tuyệt vời! | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Thiết kế & Đồ họa Adobe Photoshop 2024 v25.9.1.626 Multilingual + Neural filters - Phần mềm chỉnh sửa ảnh tuyệt vời!

bạn thử gỡ ra cài lại xem sao, mình k bị
ngoài ra các trình duyệt đều tự thay đổi sang dùng web "search-hoj.com" làm công cụ tìm kiếm chính.
em vào thay đổi thì công cụ ấy còn không có tên, chỉ có dấu ":"

quocdungit87

Rìu Chiến Bạc Chấm
ngoài ra các trình duyệt đều tự thay đổi sang dùng web "search-hoj.com" làm công cụ tìm kiếm chính.
em vào thay đổi thì công cụ ấy còn không có tên, chỉ có dấu ":"
thử cái này xem sao bạn

biglong

Gà con
Photoshop 2022 có lẽ đã được tích hợp AI trong hầu hết các tính năng, nó sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều. Tuy vậy, việc sáng tạo trong công việc vẫn là nhất, giúp bạn thành công trong các thiết kế của mình.

The-Incredible-Work-From-the-Artist-Behind-the-Photoshop-2021-Splash-Photo-800x420.jpg

Trang chủ:

Mã HEX Adobe Photoshop 2022 v23.3.2.458 + Neural filters (có 2 bản, 1 bản không có neural filters và 1 bản có neural filters, các bạn lưu ý khi tải)

Để tải nhanh hơn:
  • nên cài đặt adblock/adguard để chặn quảng cáo
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao
thanks

tam2804

Gà con
Photoshop 2022 có lẽ đã được tích hợp AI trong hầu hết các tính năng, nó sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều. Tuy vậy, việc sáng tạo trong công việc vẫn là nhất, giúp bạn thành công trong các thiết kế của mình.

The-Incredible-Work-From-the-Artist-Behind-the-Photoshop-2021-Splash-Photo-800x420.jpg

Trang chủ:

Mã HEX Adobe Photoshop 2022 v23.3.2.458 + Neural filters (có 2 bản, 1 bản không có neural filters và 1 bản có neural filters, các bạn lưu ý khi tải)

Để tải nhanh hơn:
  • nên sử dụng VPN, mình đang sử dụng VPN free của Opera GX nên tốc độ cũng khá cao
Cam on

Trang chủ:

Để tải nhanh hơn:
Cám ơn bác

bin8nguyen

Gà con
Photoshop 2023 có lẽ đã được tích hợp AI trong hầu hết các tính năng, nó sẽ giúp ích cho bạn rất nhiều. Tuy vậy, việc sáng tạo trong công việc vẫn là nhất, giúp bạn thành công trong các thiết kế của mình.

Trang chủ:

Mã HEX Adobe Photoshop 2023 v24.3.0.376 Multilingual (neural filters v24 tải riêng, không chung trong bộ cài)

Để tải nhanh hơn:
Thanks