Adobe Acrobat Pro DC 2024 v24.003.20054 Full (x86) (x64) Multilingual + Portable | Page 6 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Adobe Acrobat Pro DC 2024 v24.003.20054 Full (x86) (x64) Multilingual + Portable

vnhateman

Gà con
quay lại version bản 2021 là được vĩnh viễn thôi ạ.. còn những bản version mới này chỉ test trải nghiệm thôi. tại vì nó kèm 1 đống nặng nề trong bộ cài, 1 thời gian là bị phát hiện, khó vượt mặt được hãng Adobe lắm
Bạn có link tải bản 2021 không bạn?

Bản 2024 có cái chuyển đổi sang văn bản từ bản Scan (OCR) khá hay.

warchelf91

Búa Gỗ
Chào các bác, mình cũng mới gặp lỗi Adobe như bác tongcongminhhac4 và đã tự khắc phục thành công trên máy mình. Giờ mình muốn chia sẻ lại biết đâu nó có ích cho các bác. Cách của mình là vào Window firewall và chặn kết nối internet (cả Inbound và Outbound) của 4 files: Acrobat, Acrotray, ADNotification manager và quan trọng nhất là Acrocef. Mình sẽ mô tả từng File một và nhấn mạnh một lần nữa này: các bác phải chặn cả Inbound và Outbound, phần mô tả ở dưới mình sẽ chỉ minh họa với Inbound, Outbound các bác làm tương tự nhé.

Cách của bác khá hiệu quả đấy, giờ không còn bị lỗi nữa. Ngoài ra nếu máy bác nào dùng phần mềm diệt virus mà có tính năng "Tường lửa thông minh" (Smart Firewall) thì cũng có thể dùng nó chặn kết nối mạng mấy tệp trên.

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Add ơi , xem lại giúp mình , like rùi , mà không thấy lnk ạ . tks

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Cách của bác khá hiệu quả đấy, giờ không còn bị lỗi nữa. Ngoài ra nếu máy bác nào dùng phần mềm diệt virus mà có tính năng "Tường lửa thông minh" (Smart Firewall) thì cũng có thể dùng nó chặn kết nối mạng mấy tệp trên.
Sau ba tiếng đồng hồ làm đi làm lại theo hướng dẩn của các bro , em down bản 2021 về cho lành , vì không chặn được cụ Acrobat phán: sản phẩm này vị khóa sau năm ngày sau khi mở tài liệu chưa đầy 1 phút , nản quá , có cách nào hay xin chỉ giáo

warchelf91

Búa Gỗ
Sau ba tiếng đồng hồ làm đi làm lại theo hướng dẩn của các bro , em down bản 2021 về cho lành , vì không chặn được cụ Acrobat phán: sản phẩm này vị khóa sau năm ngày sau khi mở tài liệu chưa đầy 1 phút , nản quá , có cách nào hay xin chỉ giáo
Bác phải chặn kết nối mạng hết mấy tệp của nó mới được (đặc biệt chú ý tới hai tệp Acrobat.exe và AcroCEF.exe), giờ máy em không còn báo lỗi nữa, dùng ngon lành luôn (em dùng bản mới nhất 2024). Như máy em là dùng tường lửa thông minh của Norton, nhưng em nghĩ chặn theo cách của bác Truongbui cũng tương tự thôi.

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Bác phải chặn kết nối mạng hết mấy tệp của nó mới được (đặc biệt chú ý tới hai tệp Acrobat.exe và AcroCEF.exe), giờ máy em không còn báo lỗi nữa, dùng ngon lành luôn (em dùng bản mới nhất 2024). Như máy em là dùng tường lửa thông minh của Norton, nhưng em nghĩ chặn theo cách của bác Truongbui cũng tương tự thôi.
Hai file trên mình tìm thấy,hai file dưới (3 và 4 ) mình tìm hoài k thấy đâu,xin chỉ mình vị trí với,Đa tạ

phatminh2019

Búa Gỗ Đôi
Cho mình hỏi : mới cài về là block luôn hay sao bạn,mình dùng một thời gian mới bị lỗi,có cần cài lại rồi block liền k,tks

Tuan Binh

Búa Đá
Đã tắt hết wifi, windows Security trước khi cài adobe acrobat pro v2024. Cài xong cũng chặn hết in và out trong Firewall rồi mà vẫn bị báo và không dùng được. Nản.