Adobe Acrobat Pro DC 2024 v24.002.20759 Full (x86) (x64) Multilingual + Portable | Page 4 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Adobe Acrobat Pro DC 2024 v24.002.20759 Full (x86) (x64) Multilingual + Portable

dane1507

Búa Gỗ
Adobe Acrobat Pro DC 2024 v24.001.20615 Full (x86) (x64) Multilingual + Portable

Adobe Acrobat Pro là một giải pháp đầu cuối để làm việc với các tệp PDF trên máy tính để bàn, thiết bị di động và trình duyệt web. Phần mềm này cho phép bạn xem, chỉnh sửa và quản lý các tệp PDF, cũng như chuyển đổi sang định dạng này các tài liệu được mở trong bất kỳ ứng dụng nào hỗ trợ chức năng gửi để in. Ngoài ra, bạn có thể chuyển đổi bất kỳ tài liệu nào có định dạng Microsoft Office sang PDF, cũng như các trang web bạn xem. Trong tài liệu, bạn có thể sử dụng bất kỳ công cụ đánh giá nào: chỉnh sửa, ghi chú, chú thích cuối trang, làm việc với đồ họa. Adobe Acrobat Pro cung cấp khả năng làm việc cùng nhau trên các tài liệu, nó có các giải pháp đám mây hiện đại cho phép bạn truy cập các tệp từ thiết bị di động. Điều này bảo tồn tất cả tiến trình của lần chỉnh sửa trước đó và thậm chí cả vị trí của lần xem cuối cùng.

🛠️Hướng dẫn: Copy đoạn code bên dưới dán vào chuỗi thập lục phân và convert để lấy link download.
Phiên bản hoàn chỉnh

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Portable version

*** Hidden text: cannot be quoted. ***
thanks bác đã chia sẻ

hadmedibao

Gà con
Chào các bác, mình cũng mới gặp lỗi Adobe như bác tongcongminhhac4 và đã tự khắc phục thành công trên máy mình. Giờ mình muốn chia sẻ lại biết đâu nó có ích cho các bác. Cách của mình là vào Window firewall và chặn kết nối internet (cả Inbound và Outbound) của 4 files: Acrobat, Acrotray, ADNotification manager và quan trọng nhất là Acrocef. Mình sẽ mô tả từng File một và nhấn mạnh một lần nữa này: các bác phải chặn cả Inbound và Outbound, phần mô tả ở dưới mình sẽ chỉ minh họa với Inbound, Outbound các bác làm tương tự nhé.

mình đã từng block nhưng chỉ block file acrobat, thank bác, để mình thử lại xem sao

hadmedibao

Gà con
Tuyệt vời làm theo cách bác Truongbui đã fix được, vde mà cả tháng nay mò chưa ra cách :)))