This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

nilt02

Búa Đá
mấy hôm trước mình thấy còn share key để active bản Acrobat DC 2019, giờ tìm không thấy. Chắc bị nhả key hết rồi hả các bạn ?

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
mấy hôm trước mình thấy còn share key để active bản Acrobat DC 2019, giờ tìm không thấy. Chắc bị nhả key hết rồi hả các bạn ?

Nếu bạn dùng mấy bản cài đặt full thuốc không được, có thể dùng luôn bản repack đã được chia sẻ ở trang 1 Bản đó cài phát ăn luôn, đã có thành viên test ở ngay trang trước rồi đó
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

Dung Chau

Gà con
Cám ơn bạn! Mình đã cài xong và đang dùng, thấy có vẻ ổn...

Mình chia sẻ cách của mình làm, hy vọng có thể giúp các bạn vẫn chưa "thuốc" thành công:
  1. Làm giống như hướng dẫn bên trên của bạn @hhax79
  2. Phương pháp "thuốc" sử dụng patch trong folder "adobe.Cr@ck.patch.v2.0-painter"
  3. Lưu ý chọn Adobe version "thuốc": Adobe Acrobat Pro DC 2015 (32bit)
  4. Sau hết thì vào system services (services.msc) để tắt 2 dịch vụ tự động của Adobe là "Adobe Acrobat Update Service" và "Adobe Genuine Software Integrity Service".
Hy vọng các bạn làm được. Mình sẽ theo dõi tiếp, nếu bị xì, sẽ update lại.

Dung Chau

Gà con
ướng dẫn cài đặt và kích hoạt
  1. Download file về máy theo link trên (2 parts)
  2. Extr
Bản repack thì có bị giới hạn hay hạn chế, thiếu tính năng gì ko bạn?

Dung Chau

Gà con
Cám ơn bạn rất nhiều nhé!
Đã tìm thấy link down

Sửa lần cuối:

Dung Chau

Gà con
Kinh nghiệm chia sẻ cá nhân là: đối với bản này, cr@ck đủ kiểu vẫn xịt, đang xài bản repack của bác bên trên thì thấy ổn!

Billy

Búa Gỗ
cam on ban nhieu

dangthaihoc

Búa Gỗ Đôi
bản này mình cái đặt thành công, duy chỉ có chức năng tạo PDF từ word là bị lỗi

dù sao cũng cám ơn tinh thần chia sẻ của bạn!

number_one5555

Rìu Vàng Đôi
bản này mình cái đặt thành công, duy chỉ có chức năng tạo PDF từ word là bị lỗi

dù sao cũng cám ơn tinh thần chia sẻ của bạn!
Bạn thử cài lại Office của bạn xem. Của mình vẫn dùng bình thường, đã dùng cho cả Office 2016 và Office 2019. Hoặc cách nhanh hơn là bạn cứ kéo file Word rồi thả vào cửa sổ của chương trình Acrobat DC, nó sẽ tự tạo file PDF cho bạn.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

tongbinh

Gà con
Chỉ cần 1 trong 2 thằng thôi. Cài cả 2 nặng vãi chưởng ! 2 thằng này tương đương nhau mà.
Mỗi thằng có cái hay riêng, nếu mở và edit nhanh trên những file siêu nặng ( như mình thì là những bản vẽ lớn xuất ra từ cad) cậu sẽ muốn dùng phantom hơn. Khi muốn comment và vẽ nhiều trên pdf mình cũng khoái phantom hơn. Còn ngược lại tất cả những việc khác với pdf mình đều dùng adobe DC.