Chia sẻ - Active office 2019 Pro cho thành viên mới | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Active office 2019 Pro cho thành viên mới

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Sasuke

Búa Gỗ Đôi
Nhờ bạn active giúp Office 2019 pro ,cảm ơn.
Chắc chưa đủ điều kiện đành chờ vài ngày nữa thôi ?

Sửa lần cuối:

trantruonghieu

Búa Gỗ Đôi
:):):)
Nhờ bạn active giúp Office 2019 pro ,cảm ơn.
Chắc chưa đủ điều kiện đành chờ vài ngày nữa thôi ?

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Chỉ duy nhất hôm nay từ 21h00 - 21h30 mình sẽ hỗ trợ kích hoạt Office 2019 Pro Plus Retail qua Team Viewer cho 1 bạn thỏa mãn điều kiện cần và đủ như sau:
+ Điều kiện cân: là thành viên chưa từng được hỗ trợ kích hoat Office 2019 qua TV
+ Điều kiện đủ: là đồng hương của mình ( Đến từ Bình Dương ), phải có 5 likes trở lên.
Trong trường hợp không thỏa mãn được điều kiện cần và đủ thì chỉ cần thỏa mãn điều kiện đủ là được.
Notes:
+ Post yêu cầu tại topic này.
+ Gửi ID và Pass TeamViewer qua inbox trò chuyên.

Sửa lần cuối:

thahtrung06

Rìu Chiến Bạc
Tài khoản bị khóa
Sau khi trao đổi và lấy ý kiến về việc để duy trì hoạt động lâu dài hay khóa lại topic của bạn @trantruonghieu, mình đã nhận được nhiều ý kiến đồng thuận về việc nên khóa lại topic này do có nội dung trùng với nội dung topic của bạn @dinhchungcm (xem topic tại đây). Do vậy, mình quyết định khóa topic này tại đây.

Các bạn có thể lấy key Office 2019 Pro Plus Retail ở 1 trong 2 topic hỗ trợ về key trên diễn đàn. Nếu không có key các bạn có thể vào topic này và đọc quy định nếu thấy đủ điều kiện hãy đăng nhờ hỗ trợ, trong trường hợp bạn thấy mình ko đủ điều kiện để nhờ hỗ trợ tại topic kia, hãy vào topic của bạn @dinhchungcm để đăng bài nhờ hỗ trợ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.