Hướng dẫn - Active IDM không cần phần mềm thuốc, cập nhật mã Hex mới | Page 11 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Active IDM không cần phần mềm thuốc, cập nhật mã Hex mới

Bạn thấy phương pháp sửa mã Hex để active IDM này thế nào?

• A. Đơn giản, dễ làm và yên tâm không bị virus

Bình chọn: 43 81.1%
  • B. Phức tạp và sử dụng phương pháp khác thay thế

Bình chọn: 2 3.8%
  • C. Đơn giản nhưng không duy trì được lâu dài

Bình chọn: 2 3.8%
  • D. Đơn giản, ổn định và duy trì được lâu dài

Bình chọn: 6 11.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    53
  • Poll closed .
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Có phải ý Bác là không biết nơi chuyển đến của em nó phải không? Nếu đúng vậy thì em nó dọn sạch về đây HKEY_CURRENT_USER\Software\DownloadManager,
và HKEY_LOCAL_MACHINE\SOFTWARE\Wow6432Node\Internet Download Manager (như hình Bác đăng) chỉ còn 1 khóa, nhưng nhờ vậy mà đến giờ dùng file.reg củ để đăng ký vẫn vô tư.
Xin Cảm ơn Bác đã thông tin. Chúc Bác luôn khỏe.
Cảm ơn bạn rất nhiều, tôi đã thấy nơi ở mới của nó rồi. Ở nhà mới sao mà nó lộn xộn nhiều thứ quá bạn há. Tôi cũng chúc bạn luôn sức khoẻ và thành công trên con đường sự nghiệp nhe.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bác Hoang Duch2 quan tâm chi cái file reg chi cho mệt khi mà bác dùng edit mã hex

Xem phần đính kèm 6001

Nếu mình dùng của mình tự tạo, tự reg thì không quan tâm làm chi đó bạn, đằng này tôi dùng đủ loại nên mới tìm hiểu xem gốc gác của nó thế nào thôi bạn.

kezihenry

Rìu Bạc
Các bác có hex cho bản 35 buil 3 chưa, cho mình xin vs, thử mấy cái ở trên mà chưa được
03 00 00 00 8B 4D F4 64 89 0D 00 00 00 00 5F
EB 04 85 C0 74 6D
14 00 00 0F 87 7C
================
00 00 00 00 8B 4D F4 64 89 0D 00 00 00 00 5F
EB 71 85 C0 74 6D
14 00 00 0F 86 7C

Cảm ơn các bạn đã chia sẻ.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Các bác có hex cho bản 35 buil 3 chưa, cho mình xin vs, thử mấy cái ở trên mà chưa được

Đây là file tôi tự làm, chạy thành công không hề bị báo fake liên tục, chỉ báo fake sau khi bạn vừa đăng ký xong. Bạn nhớ tự đăng ký với thông tin của bạn nhe. Xem lại từ #1 có key trong đó.

Hình check với virus total:

6172

MrTQT

Búa Gỗ Đôi
mình sử dụng như build 1 và được nha, chả thấy lỗi gì

NguyenThanhHa

Búa Gỗ Đôi
Cái này hơi rắc rối 1 tý cho mấy thánh lười nhưng mà cơ bản là tổng hợp chi tiết và đầy đủ. Cám ơn bạn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.