This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Hỏi/ Thắc mắc Acc Fshare

statistics

Moderator
Thành viên BQT
các bác cho em hỏi có cách nào share acc fshare mà ko lộ pass ko bác. em thử dùng editthiscookie với j2team cookies đều dùng không được
share acc mà không lộ pass thì chắc phải tự tạo tool hoặc tự tạo extension.
Còn không thì tạo web get link đơn giản.

ansos123

Rìu Bạc
tốt nhất là share inbox 1 nhóm thôi cho dễ quản lý bác à

duongcam

Búa Đá
Có bạn nào có tài khoản fshare VIP xin share cho mình với, nhiều khi cần download mà mấy trang get link như linkvip.net tệ còn hơn cả tài khoản free.

wynalyc

Búa Gỗ Đôi
Có bạn nào có tài khoản fshare VIP xin share cho mình với, nhiều khi cần download mà mấy trang get link như linkvip.net tệ còn hơn cả tài khoản free.
Linkvip tôi cũng dùng thường xuyên ở mức 200-300 kbs. Hôm kia thì chrome chặn luôn link đã get vì bên thứ 3 có vius. Cũng hơi ngán nhưng đồ chùa phải chấp nhận.
Bây giờ bạn muốn người khác share acc vip fshare cho bạn thì khó lắm. Bạn thử taive.cf có được không?
Hoặc bạn mua point fshare của uploader kì cựu xem sao. Bên linkvip, hdvietnam bán 1000đ Momo=1 ngày vip. Không thì chịu khó chơi torrent vậy.

nickystar

Búa Gỗ
Giờ VIP fshare 1 năm ko còn khuyến mãi 350k nữa nên khó mua. Mấy trang get link thì dở, chắc chỉ còn mua point mới lợi thôi.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bạn cho hỏi với max speed của băng thông thì việc download từ IDM hay từ trình duyệt có gì khác nhau?

Bên tôi băng thông là 30Mb/s, nhưng khi load file trực tiếp từ fshare và vì tôi không có VIP account, nó có khi kéo dài cả 6, 7 tiếng đồng hồ trên IDM, vậy bạn nghĩ tôi có nên làm theo mẹo chuyển thành .online rồi load với IDM không?