This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Cho mình xin link với ạ,
Like và comment đều ko thấy link.

Có thể do diễn đàn nâng cấp phiên bản mới nên bị lỗi, tuy nhiên bạn có thể unlike rồi like lại, hoặc F5 lại trang web là link sẽ hiển thị. Tuy nhiên mình đã gửi link tải qua trang cá nhân cho bạn
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

nayano

Búa Gỗ

Đã test, lỗi khi chuyển ít hơn bản 12, cám ơn bác ạ :3

kumon2201

Búa Gỗ Đôi
cảm ơn bạn chia sẻ

kbw123

Gà con
Bạn gửi mình xin link portable được không ạ?
Máy mình cài domain không xài dđược bản setup ạ.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Bạn gửi mình xin link portable được không ạ?
Máy mình cài domain không xài dđược bản setup ạ.

Bạn chỉ cần like topic là sẽ hiện link thôi mà. Nếu không được bạn F5 lại web là xong. Tuy nhiên mình đã gửi link qua trang cá nhân cho bạn rồi đó.

thanhnam167hv

Rìu Sắt Đôi
Tài khoản bị khóa
cho mình hỏi là: phần mềm này với google có cái scan sang định dạng file text thì cái nào chất lượng tốt hơn?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
cho mình hỏi là: phần mềm này với google có cái scan sang định dạng file text thì cái nào chất lượng tốt hơn?

Bạn đọc comment từ trang đầu đến trang hiện tại, cũng như số lượng like bài viết này thì bạn đủ hiểu soft này nó tốt tới mức nào. Khả năng nhận diện tiếng Việt tốt, không bị nhòe chữ ở những nét viết khó. Bản thân mình chưa dùng cái mà bạn đang nói bao giờ, vậy nên bạn có thể test thử 2 cái để cho ra kết quả tốt nhất, quan trọng vẫn là hiệu quả công việc cuối cùng mà bạn cần đạt nhất.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Mình đang cần cái này không biết sử dụng có ổn không

Bản 14 này nhận diện tiếng Việt tốt hơn bản 12, mọi thứ đều ổn. Bạn sợ nặng máy có thể dùng bản Portable để đỡ hơn, đọc comment từ trang 1 tới trang này là bạn đủ hiểu rồi
Chúc bạn vui vẻ