ABBYY FineReader 14 Repack & Portable/ABBYY FineReader 15 Pre-Activated - Chuyển đổi ảnh scan sang Word, PDF... | Page 7 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
Nhu cầu cơ bản xài cái này vs Adobe thì bên nào hơn hả bác

Cái ABBYY nhìn chung là toàn diện và chuẩn xác hơn Adobe, cũng như được nhiều người tín nhiệm hơn. Bạn muốn dùng cơ bản, tức là ở đây bạn cần sự nhẹ nhàng khi chạy soft, không nặng máy thì cách tốt nhất là bạn dùng bản Portable của ABBYY mà mình đã post ở trong topic. Vừa nhẹ máy cho bạn khi chạy, vừa đảm bảo hiệu quả công việc của bạn làm. 1 công đôi việc cho bạn :D
Chúc bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Minh dung ban 12 rat ok khong biet ban 14 co gi moi khong :V

Như mình đã nói ở trên, khả năng nhận diện của bản 14 tốt hơn bản 12 nhiều. Bạn cứ test thử để biết nhé :)

dragonzap

Gà con
Cảm ơn bác nhiều.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Vừa lội từ https://vn-z.vn/threads/abbyy-finereader-14-full-chuyen-doi-anh-scan-sang-word-pdf.4703/ sang mà ko thấy có iso :oops:
Có link .ISO không cho mình xin ạ. Thanks!

Bạn tải luôn file .RAR về rồi giải nén và cài vào máy là được luôn. Bản này bản repack nên bạn chỉ cần chạy file .cmd là xong, phần mềm sẽ tự làm cho bạn các công việc còn lại.
Nếu bạn không muốn cài vì sợ nặng máy thì bạn cũng có thể dùng bản Portable mà mình đã up trong bài viết, cũng rất tốt :)

Doan Lam

Coordinator
Thành viên BQT
Vừa download thử về, cơ bản thì phần văn bản nhận diện tốt. Tuy nhiên phần công thức Toán thì lỗi quá trời. Không biết đến bao giờ nó mới hỗ trợ công thức Toán.

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Vừa download thử về, cơ bản thì phần văn bản nhận diện tốt. Tuy nhiên phần công thức Toán thì lỗi quá trời. Không biết đến bao giờ nó mới hỗ trợ công thức Toán.

Cái này chỉ được văn bản, cũng là tốt lắm rồi bạn ạ :D Còn phần công thức toán thì bạn có thể lên trên Google, có rất nhiều topic hướng dẫn convert file PDF sang Word không bị lỗi (hoặc có lỗi thì ít).

kbw123

Gà con
Mình đã gửi link vào hòm thư tin nhắn riêng cho 2 bạn rồi đó! 2 bạn cố gắng đóng góp cho diễn đàn bằng những bài viết, những dòng thảo luận để sau này còn được dùng các phần mềm "nặng đô" từ các thành viên của diễn đàn nữa, chứ không riêng gì phần mềm này nhé :D
Chúc 2 bạn vui vẻ khi tham gia diễn đàn!
======

Mình cũng đã dùng qua và phản hồi cơ bản nhất của mọi người là đều dùng cái này, vì nó nhận diện tiếng Việt cực tốt!
======

Dùng ổn bạn nhé! Mình đã test và rất nhiều người đang dùng rồi bạn ạ :D
Cho mình xin link với ạ,
Like và comment đều ko thấy link.