This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT

1. Bạn có bản 12 mà dùng ổn định như vậy có thể post ở đây để chia sẻ với các thành viên được không?
2. Bản 14 thì ngoài những chức năng cơ bản nhất sẽ tốt hơn so với bản 12, thì một số cái khác như:
  • Công nghệ phân tích bảng OCR mới
  • Tính năng so sánh tài liệu PDF mới
  • Công cụ chỉnh sửa PDF nhiều trang mới
  • Công cụ chỉnh sửa PDF mới và nâng cao
  • Sửa lỗi và cải tiến khác.
Chúc bạn vui khi tham gia diễn đàn

kezihenry

Rìu Bạc

đang trên công ty nên không có file trong máy, để mình về nhà tìm lại.
mà hình như bản 12 của mình lần trước cũng download trong vn-zoom.com thì phải :-?

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
đang trên công ty nên không có file trong máy, để mình về nhà tìm lại.
mà hình như bản 12 của mình lần trước cũng download trong vn-zoom.com thì phải :-?

Nhưng .com die rồi bạn ạ, mình có tìm trên mạng được 1 số bản nhưng xíu nữa mới test được, nhưng nếu bạn có và dùng lâu rồi thì vẫn tốt hơn Khi nào về nhớ post lên cho mọi người nhé bạn thân yêu

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cài trên Win 10, khởi động lại thì không vào được Win luôn.

Mình cũng dùng Windows 10 không sao đây! Có thể do xung đột với 1 file nào đó? Hoặc có 1 hướng khác bạn có thể dùng bản portable mình post bên trên, cũng rất là tốt!
Chúc bạn mạnh khỏe và vui vẻ!

HoangHa2508

Gà con
cảm ơn rất rất nhiều

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Hình như ABBYY 14 không có cách Cr@ck đúng không các bạn.
Mình tìm mỏi mắt cũng không có Cr@ck, vì thực ra không thích hàng Repack lắm.
Mình cũng thấy Cr@ck chưa hoàn thiện nên đành xóa và cài lại bản 12 dùng cho ổn định.
Sẽ cài bản 14 sau vậy.

Thực ra thuốc chuẩn thì chưa có, nhưng bản repack này dùng rất tốt. Nếu các bạn không muốn dùng repack thì có thể dùng tạm bản 12 cho nó ổn định, khi nào có thuốc chính thức thì dùng sau. Hoặc các bạn có thể dùng thêm bản Portable mình post ở #12 topic này:
để sử dụng. Portable thì không phải cài nên mình nghĩ các bạn thích dùng bản này hơn!