7.5GB wedding PSD 2024 Dragon hot các con lợn khác bán 100k mình free | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

7.5GB wedding PSD 2024 Dragon hot các con lợn khác bán 100k mình free

Trong Le

Rìu Vàng
chắc có ai lấy hàng bác ấy share để bán lại chăng?
mình không rõ nữa!
Nhưng dựa vào tiêu đề đó thì mình đoán là không phải lấy của bạn ấy để bán lại.
Mà có thể ý bạn ấy là mấy file đó đáng lẽ phải được chia sẻ miễn phí, đằng này mấy người kia lại lấy đem bán.
Chứ nếu lấy của bạn ấy đem bán lại thì chắc phải căng hơn chứ không chỉ chửi "con lợn" như vậy đâu.
Trước đó bạn ấy có đăng 1 bài nói về vụ đó rồi mà do câu cú dài dòng, rối quá, đọc không hiểu nên cuối cùng mình cũng không biết bạn ấy muốn nói gì.
Mình không dùng nhưng thấy bạn ấy có nhiều thư viện kiểu này khá đẹp, lại chia sẻ miễn phí cho mọi người.
Đúng là đáng quý hơn mấy "con lợn" kia nhiều!

Adobe Template

Rìu Sắt
mình không rõ nữa!
Nhưng dựa vào tiêu đề đó thì mình đoán là không phải lấy của bạn ấy để bán lại.
Mà có thể ý bạn ấy là mấy file đó đáng lẽ phải được chia sẻ miễn phí, đằng này mấy người kia lại lấy đem bán.
Chứ nếu lấy của bạn ấy đem bán lại thì chắc phải căng hơn chứ không chỉ chửi "con lợn" như vậy đâu.
Trước đó bạn ấy có đăng 1 bài nói về vụ đó rồi mà do câu cú dài dòng, rối quá, đọc không hiểu nên cuối cùng mình cũng không biết bạn ấy muốn nói gì.
Mình không dùng nhưng thấy bạn ấy có nhiều thư viện kiểu này khá đẹp, lại chia sẻ miễn phí cho mọi người.
Đúng là đáng quý hơn mấy "con lợn" kia nhiều!
dạ chuẩn bác ơi , bọn nó reup lại bên website lậu đồ bên em nhiều quá mà em làm vì tâm cho anh em nên em mới cay ạ

Trong Le

Rìu Vàng
dạ chuẩn bác ơi , bọn nó reup lại bên website lậu đồ bên em nhiều quá mà em làm vì tâm cho anh em nên em mới cay ạ
à! Hiểu rồi. Vậy thì cay là đúng rồi.
Nhiều người tính lạ nhỉ: bán mấy cái đó được mấy đồng, có giàu lên được đâu.
Chia sẻ thấy vui hơn chứ! {beauty}

Uchiha Duy

Búa Đá
uh! Ghét nhất thằng Tera chỗ này, bắt cài app hoặc đăng nhập.
đăng nhập web rồi s ko tải đc nhỉ?

Trong Le

Rìu Vàng
đăng nhập web rồi s ko tải đc nhỉ?
lúc trước sau khi đăng nhập thì mình tải được, hoặc chọn "lưu vào Terabox của tôi" thì vào đó cũng tải được.
nhưng mình vừa vào link thử thì không tải được dù đã đăng nhập, nó cứ bắt phải cài Tera PC.
Hơi khó chịu nhỉ!
Bạn thử chọn "lưu vào Terabox của tôi" rồi sau đó vào Terabox của bạn tìm xem có không rồi tải về.

Uchiha Duy

Búa Đá
lúc trước sau khi đăng nhập thì mình tải được, hoặc chọn "lưu vào Terabox của tôi" thì vào đó cũng tải được.
nhưng mình vừa vào link thử thì không tải được dù đã đăng nhập, nó cứ bắt phải cài Tera PC.
Hơi khó chịu nhỉ!
Bạn thử chọn "lưu vào Terabox của tôi" rồi sau đó vào Terabox của bạn tìm xem có không rồi tải về.
mấy hôm trước mình cũng làm tương tự như bác thành công sau đó xóa terabox. đến lúc đang cần tải file nhập trên web 'lưu vào teabox của tôi' nó báo ko đủ lưu, mình tìm xóa trên web ko có như onedrive, nó đòi bắt tải app terabox về mới được. đúng khó chịu

xem mấy ảnh up của thớt giống AI tạo nhỉ

duongdx

Búa Gỗ
Có đầy bọn không bằng con lợn chuyên lấy trick được chia sẻ miễn phí để bán. So sánh bọn ấy với con lợn là sự sỉ nhục của con lợn.

hoangtuyen928

Búa Đá
à! Hiểu rồi. Vậy thì cay là đúng rồi.
Nhiều người tính lạ nhỉ: bán mấy cái đó được mấy đồng, có giàu lên được đâu.
Chia sẻ thấy vui hơn chứ! {beauty}
có người sống tính từng ngàn một nên gì kiếm được là họ làm à, nhưng cũng may có những tài nguyên vẫn có anh em có tâm chia sẻ miễn phí

malemkhoang

Rìu Chiến
@Adobe Template
Chia sẻ là nên tự nguyện và vui vẻ. Nếu có bất cứ sự băn khoăn nào thì sự chia sẻ đó cũng không đạt được sự thoải mái của người nhận. Tôi nhận được sự chia sẻ này có đính kèm theo sự cay cú của bạn thì tôi không thấy thoải mái chút nào. Có nhất thiết phải thế không?​

chipsteps

Rìu Vàng
người ta làm vì tấm lòng! Mấy bố ăn cắp đem bán thì bác chủ cay cú cũng phải thôi! Cám ơn bác đã share nhé! Chúc bác luôn mạnh khỏe và thành công trên đường đời! ;)