[31 ẢNH] Nhìn lại: Ngày Quốc tế Phụ nữ 08/03/2024: Biểu tình | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[31 ẢNH] Nhìn lại: Ngày Quốc tế Phụ nữ 08/03/2024: Biểu tình

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
đi chung với em mà mình nhìn con khác thì mấy em bảo mình k chung tình, k thật thà
đi chung với mình, nó ngắm trai, mình nói mấy câu thì bảo mình gia trưởng, nhỏ nhen, ích kỷ :D
đi bus nhường ghế cho gái thì thôi, k nhường thì bảo không đàn ông ga lăng :D
thợ mộc thợ hồ thợ điện thợ máy thợ mỏ devs, bảo trì sever tuyển female thì k thấy được chục con apply :D
đàn ông đánh đàn bà là vũ phu bạo lực hành hung nhưng đàn bà đánh đàn ông nhập viện thì bảo là tự vệ :D
nói quân đội sao k tuyển đàn bà, nó bắt đi lính thật thì không mẹ nào dám đi :D
đàn bà đi nhầm vào wc nam k sao, đàn ông đi nhầm vào wc nữ lại đem mình lên mạng tế sống :D

.............bình đẳng giới mà chúng nó kêu gào
thật ra là chỉ "bình đẳng" ở những chỗ có lợi cho nó thì mới tính bình đẳng, bất lợi cho nó thì nó gào bất công

dammage

Rìu Chiến
bình đẳng nam nữ

Sửa lần cuối:

dammage

Rìu Chiến
đi chung với em mà mình nhìn con khác thì mấy em bảo mình k chung tình, k thật thà
đi chung với mình, nó ngắm trai, mình nói mấy câu thì bảo mình gia trưởng, nhỏ nhen, ích kỷ :D
đi bus nhường ghế cho gái thì thôi, k nhường thì bảo không đàn ông ga lăng :D
thợ mộc thợ hồ thợ điện thợ máy thợ mỏ devs, bảo trì sever tuyển female thì k thấy được chục con apply :D
đàn ông đánh đàn bà là vũ phu bạo lực hành hung nhưng đàn bà đánh đàn ông nhập viện thì bảo là tự vệ :D
nói quân đội sao k tuyển đàn bà, nó bắt đi lính thật thì không mẹ nào dám đi :D
đàn bà đi nhầm vào wc nam k sao, đàn ông đi nhầm vào wc nữ lại đem mình lên mạng tế sống :D

.............bình đẳng giới mà chúng nó kêu gào
thật ra là chỉ "bình đẳng" ở những chỗ có lợi cho nó thì mới tính bình đẳng, bất lợi cho nó thì nó gào bất công

gái lỡ sơ ý đụng trúng tui thì hông sao, tui lỡ sơ ý đụng trúng gái thì gái nhăn nhó rồi đi rêu rao làm như tui là thằng dâm tặc
gái giỡn rờ vú tui thì hông sao, tui mà giỡn rờ vú gái là có quá trời sao liền

tui là rất tôn trọng phụ nữ luôn, nhưng có nhiều khi... chán vậy đó

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
gái lỡ sơ ý đụng trúng tui thì hông sao, tui lỡ sơ ý đụng trúng gái thì gái nhăn nhó rồi đi rêu rao làm như tui là thằng dâm tặc
gái giỡn rờ vú tui thì hông sao, tui mà giỡn rờ vú gái là có quá trời sao liền

tui là rất tôn trọng phụ nữ luôn, nhưng có nhiều khi... chán vậy đó
chuẩn rồi bác, đi ăn toàn đàn ông mình trả tiền, chứ không share đâu, lúc này chẳng thấy nói bình đẳng gì gì :oops:
ngay cả cái đt nó đang dùng để nhảy tiktok đăng ảnh dú mông lên insta, kêu gọi tẩy chay đàn ông, kêu gọi bình đẳng, tự do cho phụ nữ.........................cũng chính là đàn ông làm ra. thậm chí internet cũng chính là đàn ông làm ra :)

dammage

Rìu Chiến
ngay cả cái đt nó đang dùng để nhảy tiktok đăng ảnh dú mông lên insta, kêu gọi tẩy chay đàn ông, kêu gọi bình đẳng, tự do cho phụ nữ.........................cũng chính là đàn ông làm ra. thậm chí internet cũng chính là đàn ông làm ra :)
à, riêng cái này thì không sao, chúng ta không làm ra điện thoại internet thì lấy gì cho mấy em show, mấy em không show thì lấy gì cho chúng ta... ngắm
, đàn ông làm điện thoại internet còn phụ nữ làm nội dung mà