Chia sẻ - 220 tài khoản account Grammarly, tested ngẫu nhiên rất nhiều tài khoản đang hoạt động | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ 220 tài khoản account Grammarly, tested ngẫu nhiên rất nhiều tài khoản đang hoạt động

tkonlinevina

Rìu Vàng
Chào các bạn, nhận thấy nhu cầu về Grammarly còn khá lớn,mình tìm được bộ tài khoản này. Đã kiểm tra khoảng 20 tài khoản thì đều hoạt động tốt, nên chia sẻ ở đây hi vọng có ích cho các bạn.
Ảnh minh họa tài khoản còn hạn dùng:

[/SPOILER]

caniquyvnz

Rìu Bạc
Thank`s for share nha my phen. hi vọng sẻ có ích cho anh em cần nó ;)
Chức năng của e nó là ...
Grammarly là một công cụ kiểm tra ngữ pháp cao cấp kiểm tra bài viết của bạn về chính tả, dấu câu và các lỗi ngữ pháp nâng cao. Nó là một( công cụ tuyệt vời) để bạn viết các bài báo không có lỗi. !!{hehe}

ƯU ĐIỂM

• Có thể sửa hầu hểt các lỗi phát âm và lỗi ngữ pháp
  • Làm việc dễ đàng trên gần như tất cả các trang Web
  • Tính năng kiểm tra đạo văn rất hữu ích với các blogger
NHƯỢC ĐIỂM

• Gói Premium tháng giá hơi cao
  • Không chạy được trên Google Docs
  • Người dùng MAC không thể sử dụng nó với Microsoft Office.:confused:
cài đặt và sử dụng thì ở đây {doubt}
https://quantrimang.com/cach-su-dung-grammarly-kiem-tra-tieng-anh-tren-microsoft-word-127626

Sửa lần cuối:

love2learnonline

Rìu Sắt
Bác nào like giúp em cái cmt để em xem được nội dung với ạ :(
Hic, tham gia diễn đàn quy luật chung là phải chia xẻ và nhận những giá trị chia xẻ của người khác- có nghĩa là cho và nhận. Bạn mới tham gia "gà con" thì chịu khó "lao động" 1 chút cho cơ thể khỏe mạnh! Các bạn khác có thể LIKE hoặc CMT nhưng bạn đâu có thấy được nội dung bài viết?

bongdabest

Gà con
Chào các bạn, nhận thấy nhu cầu về Grammarly còn khá lớn,mình tìm được bộ tài khoản này. Đã kiểm tra khoảng 20 tài khoản thì đều hoạt động tốt, nên chia sẻ ở đây hi vọng có ích cho các bạn.

No quote
[/SPOILER]

ngon thế

tit992

Gà con

No quote
[/SPOILER]

cảm ơn thớt