Rita | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Rita

rkdcs93

Búa Gỗ Đôi
VIP User
Dạ ace có phần mềm rita Cr@ck cho e xin ạ, e cám ơn, e tra trên mạng rất ít thông tin về phần mềm này, e cám.ơn ạ
Chào bạn, mình có vài góp ý cho bạn:

1. Tiêu đề bài viết, nên ghi là "Nhờ tìm phần mềm Rita" chứ bạn ghi Rita nãy mình thấy tít mình tưởng tên nước ngoài của bạn nữ nào :v ..

2. Bạn vui lòng miêu tả phần mềm đó có chức năng gì và làm được gì để anh em dễ hỗ trợ (nếu có thể) hơn.

KinhKha1987

Búa Đá
Dạ ace có phần mềm rita Cr@ck cho e xin ạ, e cám ơn, e tra trên mạng rất ít thông tin về phần mềm này, e cám.ơn ạ
Rita là phần mềm gì á bác {EMO_080}

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT
Lưu ý đặt tiêu đề bài viết cần ghi rõ nội dung ( nội dung yêu cầu, cái cần hỗ trợ,... ) để mọi người biết mà vào hỗ trợ bạn, đặt như bạn hiện tại thì quá ngắn và cũng không có nói lên được vấn đề khúc mắc bạn đang gặp phải.

Lưu ý đặt tiêu đề bài viết cần ghi rõ nội dung ( nội dung yêu cầu, cái cần hỗ trợ,... ) để mọi người biết mà vào hỗ trợ bạn, đặt như bạn hiện tại thì quá ngắn và cũng không có nói lên được vấn đề khúc mắc bạn đang gặp phải.
ok, để lần sau mình rút kinh nghiệm

Chào bạn, mình có vài góp ý cho bạn:

1. Tiêu đề bài viết, nên ghi là "Nhờ tìm phần mềm Rita" chứ bạn ghi Rita nãy mình thấy tít mình tưởng tên nước ngoài của bạn nữ nào :v ..

2. Bạn vui lòng miêu tả phần mềm đó có chức năng gì và làm được gì để anh em dễ hỗ trợ (nếu có thể) hơn.
vâng để e rút kinh nghiệm lần sau, rita là phần mềm canh phase của loa ấy ạk, e có dung thử smarrt nhưng vừa chậm lại không chính xác cho lắm nên muốn tìm phần mềm rita ạk