Yêu cầu Phần mềm - App chụp ảnh màn hình theo 1 khung. | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Yêu cầu Phần mềm App chụp ảnh màn hình theo 1 khung.

hailuavt86

Gà con
Anh em cho mình hỏi có phần mềm nào chụp ảnh màn hình theo 1 cái khung mình chọn sẵn trước không. Kiểu như chụp bất kỳ vị trí nào trên màn hình, thì ảnh nó sẽ bằng nhau, bằng cái khung mình đặt sẵn.

Trình mặc định của window nó cứ bắt kéo tay cái khung, mà kéo tay thì ko bằng nhau đc. Ko được hay như cái chụp ảnh màn hình của macbook. Mình hay sử dụng tính năng này nên rất cần mà tìm hoài chưa ra. Mong anh em giúp đỡ.

Cảm ơn anh em nhiều!

Long Sao

Junior Moderator
bạn dùng hệ điều hành gì nếu là Windows 7 đổi về thì mình có LightScreen. Dùng cái này khá tốt nhé. Mình đã test trên máy đời thấp của bố mình và cái này đảm bảo tiêu chí chụp bằng phím tắt và lưu tên theo cài đặt

Anh em cho mình hỏi có phần mềm nào chụp ảnh màn hình theo 1 cái khung mình chọn sẵn trước không. Kiểu như chụp bất kỳ vị trí nào trên màn hình, thì ảnh nó sẽ bằng nhau, bằng cái khung mình đặt sẵn.

Trình mặc định của window nó cứ bắt kéo tay cái khung, mà kéo tay thì ko bằng nhau đc. Ko được hay như cái chụp ảnh màn hình của macbook. Mình hay sử dụng tính năng này nên rất cần mà tìm hoài chưa ra. Mong anh em giúp đỡ.

Cảm ơn anh em nhiều!