[Góp ý] Thêm chức năng "Đính kèm tệp" khi Đăng bài viết mới hay comment ở box Phần mềm !!! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Góp ý] Thêm chức năng "Đính kèm tệp" khi Đăng bài viết mới hay comment ở box Phần mềm !!!

Whale

Rìu Vàng Đôi
Chào Mod & Admin ...
- Không biết chỉ có mình hay mọi người đều thấy hay không??
+ Khi mình đăng bài viết mới Screenshot 2024-03-29 at 12.10.29.JPG hoặc comment trong Box phần mềm Screenshot 2024-03-29 at 12.14.40.JPG thì không thấy chức năng Đính kèm tệp Screenshot 2024-03-29 at 12.11.44.JPG .
+ Trong khi đó ở Tất cả các box khác đều có chức năng này !!
Nó gây bất tiện và giảm hiệu suất khi tham gia hoạt động tại 4rum!
Mong Admin và mọi người cho ý kiến ! Thx !

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
{smile} thì sợ ông đình kèm tệp vào đây thật chứ sao
1 là vps không đủ dung lượng
2 là sợ bị DMCA thịt

Whale

Rìu Vàng Đôi
Xem phần đính kèm 57574

Bị gì chứ bên mình có mà ta.
Box phẩn mềm của mình thì không có.
Còn ở box khác thì vẫn OK.
{smile} thì sợ ông đình kèm tệp vào đây thật chứ sao
1 là vps không đủ dung lượng
2 là sợ bị DMCA thịt
Của bác có chức năng này ở Box PM ko??
Nếu sợ thì phải cấm ở các box khác nữa chứ. VD: Hệ điều hành, Windows, Office ...

Santoso

Suppervisor Mod
Thành viên BQT

Nếu sợ thì phải cấm ở các box khác nữa chứ. VD: Hệ điều hành, Windows, Office ...
Này phải nhờ admin kiểm tra.

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User

không có. ông đính kèm thuốc vào bài post sẽ khiến vnz bị google làm thịt (nó thật sự quét ra) nên mặc định hẳn là tắt tính năng này trên acc users.
ông up lên cloud của ông rồi lấy link sang đây thả vào thẻ code thôi. cẩn thận hơn nữa còn phải chuyển text to hex kìa

Whale

Rìu Vàng Đôi
Mình đã set tick xanh cho tài khoản của bạn. Bạn hãy thử kiểm tra xem các tính năng của diễn đàn và góp ý giúp BQT hoàn thiện hơn nhé.
Cám ơn bạn.

Tuyệt vời !!Thx AD !
Hiện tại tất cả các chức năng đều OK !

Sửa lần cuối: