This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO WINDOWS - LTSC 24H2, 22H2 @EnterpriseG Style@ - Evaluation Reconstruct EnterpriseG 24H2

Bee2511

Gà con
Sao thả icon hoài vậy bro mình có làm gì sai hã

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Sao thả icon hoài vậy bro mình có làm gì sai hã
Win10 VOODOO ZERO = windows 10 lstb 2016

Bản V6B lỗi khi cài app từ MS store thế này là sao b, tks Xem phần đính kèm 62988
Có thể tại mạng net chỗ bro, tôi test trên máy ảo VMware vào Store tải App TikTok win sẽ tự động tải thêm cả Edge sau khi tải Edge xong thì App TikTok cũng được tải về cài và chạy bình thường

Bee2511

Gà con
cảm ơn bro

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác Zendamo bản wooo3u hình như ko có chia sẻ màn hình từ điện thoai lên máy tính ko dây ạ
Thực sự là mình không biết có làm được hay không. Mình chỉ khẳng định 1 điều thôi V3U thực chất chính là LTSC v21H2 của chính chủ microsoft, mình chỉ lấy bản chính chủ tích hợp sẵn Store, LCU, update lên 22H2 mà thôi. Vì thế nếu bro ko chia sẻ được chỉ có thể do nguyên nhân sau: Có thể bro phải cài thêm driver hoặc tiện ích nào đó, hoặc cũng có thể win10 22h2 chưa support chia sẻ màn hình từ điện thoại lên máy tính ko dây. Vì thế bro phải tự mò thôi, cái này mình ko thể test giúp bro được vì không có linh kiện để test.

jindo1986

Búa Gỗ Đôi
Chia sẻ dc rồi ạ cài app phone link là phản chiếu lên dc ạ. Cám ơn ad bản win ngon ạ