This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO WINDOWS - LTSC 24H2, 22H2 @EnterpriseG Style@ - Evaluation Reconstruct EnterpriseG 24H2

tommy2407

Gà con

I appreciate your work, bro. Waiting a long time for the best Windows mod ever.

jindo1986

Búa Gỗ Đôi
Tuyệt vời quá.cám ơn ad nhiều

henxui25

Búa Đá

nhan1973

Gà con
Bác ơi cho mình hỏi thăm tí, mình cài lại win10 VOODOO3 ULTRA thì ở ổ cứng nó xuất hiện dấu !, mình làm sao để khắc phục nó vậy.

Attachments

• may bi loi.jpg
    151 KB · Lượt xem: 38

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác ơi cho mình hỏi thăm tí, mình cài lại win10 VOODOO3 ULTRA thì ở ổ cứng nó xuất hiện dấu !, mình làm sao để khắc phục nó vậy.
Cái này chắc là liên quan đến Bitlocker rồi. Nên sorry, bro có thể nhờ ai đó rành để khắc phục, tôi thì chả biết 1 chút gì về Bitlocker cả.

Nếu có dữ liệu quan trọng thì bro nên ưu tiên sao lưu lại dữ liệu trước khi khắc phục vấn đề trên.

linhktu

Búa Gỗ
cho mình hỏi là free 153 tấm hình wallpaper 4K Tomb Raider ở thư mục nào ạ

lmvuong1997

Gà con

Không liên quan lắm cơ mà giờ bên LOL ra cái vanguard này cài trên windows 11 bypass tpm là chơi không được có bác nào biết cách bypass không ạ

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Nếu Mainboard của bro có Support TPM 2.0 thì đơn giản là Enable nó lên. Xem video

Còn nếu Mainboard đời cũ không có TPM2.0 thì hình như phải cài Win10 rồi chơi thử game xem còn báo lỗi không, nếu vẫn báo lỗi 9001 nữa thì làm thử theo video

CÒN CẢ 2 PHƯƠNG PHÁP TRÊN ĐỀU KHÔNG ĂN THUA THÌ TÔI THUA.

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
VD6 update offline và online thế nào bác ? Bản leak có bị ... time boom khum

PhuocNGO

Rìu Bạc Đôi
V6 là nhánh Dev hay Canary chanel bác nhỉ ? link update còn cập nhật dc ko, soft Chris Titus Tech's Windows Utility có sẵn như V3 chứ ?
Xin lỗi tôi hỏi hơi nhiều )

DevNguyen123

Gà con
em xin password ạ nó đòi password

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
V6 là nhánh Dev hay Canary chanel bác nhỉ ? link update còn cập nhật dc ko, soft Chris Titus Tech's Windows Utility có sẵn như V3 chứ ?
Xin lỗi tôi hỏi hơi nhiều )
V6 theo UUP bây giờ đã thuộc kênh chính thức Windows 11 24H2 luôn rồi https://uupdump.net/known.php?q=category:w11-24h2
Link update trung bình 1 tuần sẽ cập nhập 1 lần trên UUP. Còn câu hỏi còn lại xem kỹ bài review V6 sẽ thấy câu trả lời.

em xin password ạ nó đòi password
Cả 2 bản V3U và V6 chả có bản nào đòi password cả, bro cài win theo 1 trong 3 cách, ưu tiên Cách 1 có video hướng dẫn là sẽ vào thẳng win bằng tài khoản Moderator luôn.

cho mình hỏi là free 153 tấm hình wallpaper 4K Tomb Raider ở thư mục nào ạ

mrcloud214

Búa Gỗ
C:\Windows\Web\4K

sgm99

Búa Đá
Mới cài em WOODOO 6 này vô ổ SSD mới, thấy chạy cũng mượt mà, êm ái (cấu hình AMD 5400G, 16 GB memory DDR4 2133), xem ra chay gọn hơn em 4 đang xài, chắc để mặc định để chạy máy, còn em 4 kia để sơ cua!!! Cám ơn xếp ZENDAMO, YOU'RE THE BEST!!!
** Cho hỏi thêm chuyện này:
- Sao vô chổ "Manage" để xem ổ cứng lại không được, bấm ngay nó thì không thấy nhúc nhích gì cả??
- Chổ nào vô để biết Win đã kích hoạt ,ngoài tập tin "ACTIVATE ULTRA GO"???

Sửa lần cuối:
Windows 10 VOODOO3 Em kích hoạt bản quyền nó báo lỗi không kích hoạt được , bác nào chỉ em với. Em cảm ơn nhiều !