This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Chia sẻ ZENMOS VOODOO MX WINDOWS - LTSC @ EnterpriseG Style @ 24H2, 22H2

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bác nào bị lỗi chuột phải vào taskbar ko hiện tuỳ chọn task mannager ko ạ
Đó ko phải là lỗi Build 22621.1 thì phải chuột phải vào nút Start Windows mới có tuỳ chọn task mannager, khi update win lên build mới nhất thì chuột phải vào taskbar sẽ hiện tuỳ chọn task mannager.

Chẳng qua bro chưa update win thôi.

chuyển qua chuyển lại thấy phức tạp phết, tôi thì cứ tìm bản ghost mới nhất của Khatmau SR dạng TIB về cài dùng có khi vài năm không phải cài lại ấy !

henxui25

Búa Đá
Sao không lên thẳng 22631.1830 luôn bro ?

À mình có ông tester cài bản VOODOO2 trên lap xài trên 1 tháng rồi vẫn còn ngon.
Mình hwa tiện down bản của b phuoc ngo share link nên up luôn )) update được rùi thì bản nào chả được
Quan trọng là ngon lqf ok rùi. Cơ quqn mìn nhiều pm quá. Mỗi lần cài lại có khi mất cả ngày ngồi cài pm. K chắc mình cũng đem cài máy cơ quan. Có cách nào upgrade từ win10 hay win11 khác lên bản này k b Zendamo nhỉ?!

zendamo

Rìu Chiến Bạc Chấm
Em tính dùng cho cấu hình
I7 3770
16gb
SSD
Nhu cầu làm việc + gaming nhẹ nhàng có cần update nhiều k các bác.
Bro có thể update lên build mới nhất hiện tại là 22631.1830 để unlock được tất cả cái mới (như Tab explorer, hiển thị giây ở Task bar, chuột phải vào task bar có task mannager......).
cái này dùng sao b ơi???
hình như nó đây nè

vothien12345

Búa Gỗ Đôi
Mình thử cài phiên bản này trên Fujitsu Arrows Tab Q507
1. Không tự cập nhật driver
2. Không thể tự kích hoạt bản quyền dù nhà sản xuất đã add key vĩnh viễn vào BIOS