Zemana AntiMalware Premium | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Zemana AntiMalware Premium

Hamano Kaito

Moderator
do mạng nó tràn lan test thôi bạn
Cái này giờ nó update database chặn đủ thứ , bà nó cái file nào là portable là nó nhốt hết

Độ tối ưu về dương tính giả của zemana phải nói là cùi mít quá. Nếu xài Free để lâu lâu quét 1 lần thì ổn, chứ xài realtime thì ko nên
Với lại hổm rài mình test thấy zemana này nó gây load web chậm 1 tí, xung đột 1 vài app đang xài :oops:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mới test thuốc chiều nay thôi , tôi bực mình nó quá cứ chặn linh tinh , phải vào setting bắt nó ói ra .
Thôi tắt cho xong , có cái adguard với WD tạm được rồi , chỉ web thôi ko vào mấy trang bậy bạ cũng ko đến nỗi

Hamano Kaito

Moderator
Mới test thuốc chiều nay thôi , tôi bực mình nó quá cứ chặn linh tinh , phải vào setting bắt nó ói ra .
Thôi tắt cho xong , có cái adguard với WD tạm được rồi , chỉ web thôi ko vào mấy trang bậy bạ cũng ko đến nỗi

Adguard mình xài cũng y chang như Zemana. Duyệt web chậm + ko tương thích 1 số app đang dùng :rolleyes:
Số ko được xài soft xịn ! {rofl}

haivn66

Gà con
Zemana AntiMalware Premium

Làm sạch máy tính - Bảo vệ thời gian thực
Phát hiện và loại bỏ phần mềm độc hại nhanh chóng và hiệu quả. Phòng ngừa nhiễm trùng trong tương lai.

Bootkit và Rootkit Remediator
Rootkit và bootkit phát hiện và loại bỏ.

Công cụ loại bỏ phần mềm quảng cáo
Trình duyệt tin tặc. Phát hiện và xóa tiện ích bổ sung của trình duyệt, các ứng dụng và thanh công cụ không mong muốn

Bảo vệ Ransomware
Xây dựng hệ thống phòng thủ của bạn chống lại ransomware với Zemana AntiMalware.

Website: https://www.zemana.com/antimalware
Link: Download
License Key: Giveaway-7943-0023 (360 day)
Bạn còn key khác không cho mình xin, key trên hết hạn rồi.