Youtube Vanced: Chặn quảng cáo Youtube hiệu quả nhất cho Android (non-root) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Youtube Vanced: Chặn quảng cáo Youtube hiệu quả nhất cho Android (non-root)

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác ơi, link của chủ topic có thể lỗi và chèn thêm mã ấy ạ chứ trang chủ của Vaced là: https://vancedapp.com/

Sau khi bác cài Manager trên link em đưa xong thì bác cài tiếp Microg và Vanced là sẽ dùng bình thường bác nhé
Ủa bạn ơi sao mình click vô link bạn gởi ở trên nó đưa vào trang chủ nhưng mình click vào tải về nó đứng im re ko thấy hiện link dowload đâu hết vậy bạn? còn 2 cái Microq và Vanced thì tải ở link chủ topic à bạn?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bác ơi, link của chủ topic có thể lỗi và chèn thêm mã ấy ạ chứ trang chủ của Vaced là: https://vancedapp.com/

Sau khi bác cài Manager trên link em đưa xong thì bác cài tiếp Microg và Vanced là sẽ dùng bình thường bác nhé
À mình tải được cái Vanced Manager được rồi, còn 2 cái kia tải ở đâu vậy bạn?

nkoc6a15

Rìu Sắt
Ủa bạn ơi sao mình click vô link bạn gởi ở trên nó đưa vào trang chủ nhưng mình click vào tải về nó đứng im re ko thấy hiện link dowload đâu hết vậy bạn? còn 2 cái Microq và Vanced thì tải ở link chủ topic à bạn?

Dạ không ạ, cái vanced manager là dùng để tải vanced và microg về ạ. Bác tải Manager về, Cài Manager xong thì bác mở Manager lên và cài Microg và Vanced trong đấy ạ

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Dạ không ạ, cái vanced manager là dùng để tải vanced và microg về ạ. Bác tải Manager về, Cài Manager xong thì bác mở Manager lên và cài Microg và Vanced trong đấy ạ
À uki bạn, để mình chuyển qua dt cài coi sao, tks bạn nhiều nha :) {EMO_038}

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Uki bạn mình tải và cài ok rồi hjhj, tks bạn nhiều nghen, đúng link từ trang chủ chắc như bắp luôn, còn link của chủ topic app nó bị sao á cài được nhưng mở ko chạy, lag lắm

nkoc6a15

Rìu Sắt
Uki bạn mình tải và cài ok rồi hjhj, tks bạn nhiều nghen, đúng link từ trang chủ chắc như bắp luôn, còn link của chủ topic app nó bị sao á cài được nhưng mở ko chạy, lag lắm

Dạ không gì ạ! Ngoài ra thím vô cài đặt tìm cái SponsorBlock mở lên để cho trải nghiệm tốt hơn ạ!

nkoc6a15

Rìu Sắt
Em dùng thì mở cái Sponsorblock lên và vô trong cài đặt Vanced - Cài đặt quảng cáo mở lên tất cả trừ cái quảng cáo trên trang chủ và gỡ bỏ bình luận và vào Cài đặt khác chọn mở nút tự động lặp lại. Dùng rất thích luôn ạ

thanhly7479

Búa Gỗ
vì google cũng sống bằng quảng cáo trên ytb....lên nếu ngày càng nhiều người dùng vanced lách luật thì theo ý kiến riêng của mình sớm muộn gì cũng bị nó hạn chế lại,hoặc nặng hơn là cấm acc....
lên thỉnh thoảng mình vẫn dùng ytb của google coi,dù có quảng cáo...xài tầm 80% vanced và 20% ytb của google
Bạn lo xa quá. Xài vô tư đê!