Hỏi/ Thắc mắc - Xong việc rồi, nhờ Mod xóa giúp mình bài này nhé | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xong việc rồi, nhờ Mod xóa giúp mình bài này nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Phúc Linh

Búa Gỗ Đôi
Có cách nào để xem được mật khẩu hoặc truy cập vào tài khoản win 10 không các bác?
Cái em cần là vào được tài khoản mà không cần đổi pass của tài khoản đó

Bim Sponges

Rìu Vàng
"Cái em cần là vào được tài khoản mà không cần đổi pass của tài khoản đó" - cái này là ý đồ gì vậy bạn .. nếu bạn đang muốn truy cập vào tài khoản của người khác mà không muốn người khác biết thì hơi sai, không chỉ được. Còn nếu muốn lấy dữ liệu nào khác thì dùng USB Boot mà copy.

lightingbolt

Búa Đá Đôi
Hồi xưa với Win XP thì có cách, nhưng từ khi Win7 ra đời đã khắc phục rồi, giờ chỉ có cách boot từ CD hay USB thôi. Đối với tk microsoft thì chịu.

Ha Minh Giang

Rìu Sắt Đôi
MS thiết kế ra cái pass mà vượt qua được chắc bạn phải có cái pass đó. Tốt nhất nên hỏi chủ pc có đồng ý không?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.