Hỏi/ Thắc mắc - Xin ý kiến các bác chút ạ | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin ý kiến các bác chút ạ

tanquang1996

Gà con
Thằng cháu này cmt nhiệt tình quá, tặng cho một dàn like.
Hôm 7/7, tớ đi với bọn tàu bay giấy... à máy bay chưa người lái, dragon hay dron gì đấy trên Na Hang, để đi làm PTS (phó tiến sĩ), 7+1 báo đưa tin. Lại đi PTS chỗ khác rồi...​
bác cũng ở Tuyên QUang luôn à

tamthat

Rìu Sắt
Ui, bạn còn định hành nghề thông qua việc học video ấy hả. Không nên bạn nhé, kiếm một trung tâm hay một đơn vị nào đào tạo đi bạn

dammage

Rìu Chiến
Tự học sẽ trả giá nhiều hơn về "học phí" và thời gian còn biết sửa hay không thì chưa chắc :)
cái này tui confirm, tự học cũng được nhưng sẽ phải "tốn kém" hơn rất nhiều, tới trung tâm hay mấy tiệm sửa chữa thì bạn chủ topic sẽ có điều kiện tiếp xúc nhiều loại thiết bị hơn, nguồn, main, ram, cpu,... nhiều hãng, nhiều model, nhiều loại lỗi khác nhau, đa dạng phong phú, mảng lí thuyết thì phải tự học rồi nhưng mảng thực hành thì không thích hợp lắm

còn nếu nói đi làm thì mấy trung tâm có uy tín giảng viên cũng toàn người cứng nghề có kinh nghiệm, họ có thể hướng dẫn chia sẻ cho bạn nhiều kĩ năng non technical chẳng hạn cách đối phó giao tiếp với các type khách hàng

tanquang1996

Gà con
cái này tui confirm, tự học cũng được nhưng sẽ phải "tốn kém" hơn rất nhiều, tới trung tâm hay mấy tiệm sửa chữa thì bạn chủ topic sẽ có điều kiện tiếp xúc nhiều loại thiết bị hơn, nguồn, main, ram, cpu,... nhiều hãng, nhiều model, nhiều loại lỗi khác nhau, đa dạng phong phú, mảng lí thuyết thì phải tự học rồi nhưng mảng thực hành thì không thích hợp lắm

còn nếu nói đi làm thì mấy trung tâm có uy tín giảng viên cũng toàn người cứng nghề có kinh nghiệm, họ có thể hướng dẫn chia sẻ cho bạn nhiều kĩ năng non technical chẳng hạn cách đối phó giao tiếp với các type khách hàng
Thank bác ạ