Hỏi/ Thắc mắc - Xin tư vấn mua laptop cũ dell tại tphcm | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Xin tư vấn mua laptop cũ dell tại tphcm

Dạ chào mọi người em đang có nhu cầu mua laptop cũ để cho việc làm việc. Em đang cần mua để cho công việc đồ hoạ a. Em đã tìm hiểu một số chỗ bán laptop cũ trên mạng nhưng chưa biết như thế nào. Do kinh phí không đủ mua máy mới nên em mới mua máy cũ mọi người có ai đã từng mua laptop ở các bên laptop cũ khoa quân, hưng phát, duy hải, rồi cho em xin 1 vài ý kiến về giá cả chất lượng máy và chế độ bảo hành với ạ. em xin cám ơn.
#laptopkhoaquan #laptopcukhoaquan

Sửa lần cuối:
Laptop cũ khoa quân, hưng phát, duy hải tùy vào giá tiền bác nhé! Nằm tầm khoảng bao nhiêu? Vì giá vs bảo hành thường sẽ đi chung
dạ vâng e có tầm 15 triệu thôi bác ơi chủ yếu e muốn hỏi xem chế độ bảo hành các bên như thế nào

congiun

Búa Gỗ
:D Bạn cứ lên mấy shop laptopgiare rồi tham khảo 2 3 shop sau đó ưng ý thì mua thôi, cầm tận tay vẫn tốt hơn :p

paquico23

Gà con
thank you

Dạ chào mọi người em đang có nhu cầu mua laptop cũ để cho việc làm việc. Em đang cần mua để cho công việc đồ hoạ a. Em đã tìm hiểu một số chỗ bán laptop cũ trên mạng nhưng chưa biết như thế nào. Do kinh phí không đủ mua máy mới nên em mới mua máy cũ mọi người có ai đã từng mua laptop ở các bên laptop cũ khoa quân, hưng phát, duy hải, rồi cho em xin 1 vài ý kiến về giá cả chất lượng máy và chế độ bảo hành với ạ. em xin cám ơn.
15tr hiện tại bạn vẫn có thể đến các cửa hàng laptop để mua được một con máy mới tầm trung mà

tahuutrung

Gà con
Tốt nhất bạn muốn mua ở đâu thì cứ đến tận nơi mà xem, mỗi nơi có mỗi dạng khác nhau, laptop cũ khoa quân, hưng phát, duy hải thì sẽ có mức giá khác nhau. Chất lượng thì bạn phải kiểm tra máy kỹ.

luuquangtai

Gà con
Không biết bác đã mua được cái nào chưa, em cũng đang phân vân không biết chọn ở đâu.

tuongcfc

Gà con
chào ban
bạn có thể tham khảo bên suachualaptop24h.com số 283\45 cách mạng tháng 8 nhé rất uy tín ah
chúc bạn mua máy ok