xin phép lập tạm topic này ---- | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

xin phép lập tạm topic này ----

revolX

Rìu Sắt
Pham Ngoc Khanh nói:
Kính chào các anh chị em bạn hữu. Nếu các anh chị em ai giỏi về phần cứng xin có thể giúp Ngọc Khánh 1 tay ở 2 topic này được không??????

Sửa Phần Cứng PC

Sửa Phần Cứng Laptop
Administrator nói:
Có thể ý của bạn Khánh là muốn xây dựng topic này là địa chỉ tổng hợp các bài viết hướng dẫn, thủ thuật của mình .
Nếu bạn muốn đổi tiêu đề , chỉnh sửa nội dung có thể nhắn cho anh hoặc cho BQT nhé

{beauty}

Pham Ngoc Khanh

Rìu Sắt Đôi
Có thể ý của bạn Khánh là muốn xây dựng topic này là địa chỉ tổng hợp các bài viết hướng dẫn, thủ thuật của mình .
Nếu bạn muốn đổi tiêu đề , chỉnh sửa nội dung có thể nhắn cho anh hoặc cho BQT nhé
Ý em là e sợ mọi người ít tương tác ấy anh. Ít tương tác nó sẽ trôi bài mất tiêu. Không biết có cách nào ghim bài viết không anh.
E đăng tạm topic này là để các a e ở bên diễn đàn này có thể biết đến bên phần cứng ạ