Xin cách để tắt Microsoft Teams vĩnh viễn ! | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Xin cách để tắt Microsoft Teams vĩnh viễn !

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
Chào các anh em trong diễn đàn . anh em có cách nào tắt vĩnh viễn thằng Microsoft Teams không. Dù mình đã disable trong mục startup rồi nhưng vài ngày hoặc ngày hôm sau mở máy tính lại thì vẫn có như cũ, nó tự động cài vào máy tính, dù đã gỡ bằng phần mềm chuyên dụng Revo Uninstaller Pro. Cảm ơn anh em.

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
khởi động xong thì mất rồi , nhưng mình sẽ theo dõi các ngày kế tiếp xem sao, cảm ơn 2 mod nhiều
Mãi iu vn-zoom à
{beauty}

thuuong1309

Rìu Sắt Đôi
để mình giải thích cho các anh em ở đây khỏi thắc mắc, vì mình cài bộ 365 nên nó sẽ dính theo cái vụ này. Mình cũng mới nghe mod nó lại chứ mình cũng mới biết hà .