Desktop & Văn phòng - Xilisoft Video Converter Ultimate 7.8.23 build 20180925 Full/Portable - Chuyển đổi định dạng video đa năng | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Desktop & Văn phòng Xilisoft Video Converter Ultimate 7.8.23 build 20180925 Full/Portable - Chuyển đổi định dạng video đa năng

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
có vài lý do không cài được bản setup, bác cho em xin link tải portable với ạ. :) Em cảm ơn bác nhiều.

Đã gửi bản Portable qua hòm thư tin nhắn cho bạn rồi nhé :)
Chúc bạn vui vẻ!

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
không có link vậy chủ top

Bạn bấm vào link Facebook của diễn đàn, nếu như bạn không nhìn thấy link download phần mềm bên trong Group thì do bạn chưa đăng ký (join) vào nhóm. Bạn join vào nhóm, chờ Admin duyệt xong thì bạn sẽ thấy mọi hoạt động ở trong nhóm kín Facebook diễn đàn.
Do Google đang làm gắt vấn đề bản quyền đối với một số phần mềm nên phải chia sẻ trong nhóm kín như vậy, tránh ảnh hưởng chung tới diễn đàn.

hung1710

Gà con
chủ top cho hỏi sao mình tải về rồi mà mở file RAR báo lỗi, chủ top up lại được không

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
chủ top cho hỏi sao mình tải về rồi mà mở file RAR báo lỗi, chủ top up lại được không

Do file được nén bằng WinRAR phiên bản 5.xx trở lên cho nên nếu bạn muốn giải nén được file đó thì bạn phải lên trang chủ của WinRAR tải phiên bản mới nhất về cài vào máy (hoặc tải phiên bản 5.xx trở lên cũng được, nhưng tốt nhất là cài phiên bản mới nhất), rồi mới giải nén được file trong bài viết này.
Download phiên bản WinRAR mới nhất ở link trang chủ bên dưới:
Bạn dùng bản cũ (4.xx trở xuống) sẽ bị báo lỗi :D
Chúc bạn vui vẻ :D

xuanlucvn1

Gà con
đang cần mà chưa thấy link

NguyenCuongvn

Búa Gỗ Đôi
đã nộp đơn vào group trên fb :D
cơ mà ngày trước mình add đồ lậu vào mà quên ko block internet của soft này, giờ bị block rồi tìm các cách mà vẫn ko add lại đc bác ah :(

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
đã nộp đơn vào group trên fb :D
cơ mà ngày trước mình add đồ lậu vào mà quên ko block internet của soft này, giờ bị block rồi tìm các cách mà vẫn ko add lại đc bác ah :(

1. Đã gửi cho bạn bản Portable qua hòm thư tin nhắn. Bạn dùng thử bản Portable xem như thế nào.
2. Đã duyệt đơn vào Group trên Facebook dành cho bạn ;)

unnamed90

Gà con
Soft nay` giờ Cr@ck khó vãi, dùng file host chặn cũng ko được nó bắt mở mới cho nhập key @@

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Soft nay` giờ Cr@ck khó vãi, dùng file host chặn cũng ko được nó bắt mở mới cho nhập key @@

Cr@ck hay k3y, hoặc bằng cách nào đó, miễn sao bẻ khóa được phần mềm để dùng full là được rồi :D Hoặc ngoài ra bạn có thể dùng thêm phiên bản Portable của phần mềm, cũng rất tốt.