Desktop & Văn phòng - X-Mirage v2.5.1 Full - Truyền màn hình iOS lên máy tính | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

phj4nhpr09xx

† God bless Country Music & Country Gospel Music ♫
Thành viên BQT
vẫn không Cr@ck đc bạn ơi. Vẫn trial

Nó chỉ là file trial mà thôi, file thuốc đã bị fix nên bây giờ phải dùng tạm trial, hết ngày thì lại trial reset lại :D

X-Mirage là phần mềm cho phép người dùng stream nội dung không dây hoặc hiển thị màn hình thiết bị iPhone, iPad và iPod touch lên màn hình rộng hơn của Windows PC. X-Mirage là server AirPlay chuyên nghiệp, hỗ trợ quay phim màn hình và ghi âm từ thiết bị iOS cũng như voiceover thông qua Microphone.

Với tính năng hiển thị màn hình thiết bị iOS lên máy tính Windows, X-Mirage mang đến cho người dùng trải nghiệm xem phim, chơi game thú vị hơn trên màn hình rộng, hỗ trợ nhiều mục đích khác nhau cho cả công việc và giải trí. Bên cạnh đó, X-Mirage còn cho phép hiển thị nhiều màn hình thiết bị trên cùng một PC để stream game ở chế độ PvP.

X-Mirage hỗ trợ quay video màn hình, chụp ảnh màn hình để giới thiệu sản phẩm, thiết kế bài giảng trực tuyến, stream game và nhiều dự án online khác, sau đó đăng tải lên Facebook, Youtube để chia sẻ công khai.

Những tính năng chính phần mềm X-Mirage:

- Server AirPlay chuyên nghiệp
- Hiển thị nhiều màn hình thiết bị iOS trên cùng một Windows PC
- Stream nội dung không dây
- Quay video màn hình, ghi âm, chụp ảnh màn hình
- Đăng tải video và chia sẻ công khai

Download X Mirage v2.5.1 Full - Truyền màn hình iOS lên máy tính

Link trang chủ:

Download file long trial cho phần mềm:

No quote

Nếu link die phiền các bạn thông báo trực tiếp cho mình TẠI TOPIC này để fix lại nhanh nhất.

Đã test phần mềm trên máy cá nhân, ảnh ở trong bài viết.

Cảm ơn và chúc các bạn vui vẻ, hạnh phúc!

This software was tested by @phj4nhpr09xx of VN-Zoom.org
tks bác

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT

Virus có 2 mặt, lợi và hại. Hại thì không bàn, nhưng lợi thì các cr@cker (người bẻ khóa phần mềm) sẽ sử dụng những đoạn mã có lợi trong virus để can thiệp vào cấu trúc nội tại bên trong phần mềm, để thay đổi, chỉnh sửa nhằm mục đích sử dụng miễn phí, không bị giới hạn thời gian và tính năng. Và như vậy khi đã sử dụng thuốc, chúng ta phải chấp nhận điều đó. Tuy nhiên những file thuốc như vậy không gây ảnh hưởng đến máy tính, bản thân mình cũng đang dùng cũng thời gian khá lâu, nhiều người đã dùng hoàn toàn ổn định. Đa số phần mềm có thuốc, có patch hiện nay đều được các cr@cker áp dụng như vậy! Cho nên bạn khỏi lo về vấn đề này.

Hamano Kaito

Moderator
Cần mình post fix source cmd ko sếp @phj4nhpr09xx | Mình sẽ mã hóa lại giống như bài trước, nén thành file exe thì bị báo như vậy. Còn để nguyên gốc thì sẽ ko bao giờ bị
--------
Mình đã sửa lại fix rồi đấy. File đã bị mã hóa cho nên các bạn ko soi được source đâu (trừ khi cao thủ)

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Cần mình post fix source cmd ko sếp @phj4nhpr09xx | Mình sẽ mã hóa lại giống như bài trước, nén thành file exe thì bị báo như vậy. Còn để nguyên gốc thì sẽ ko bao giờ bị
--------
Mình đã sửa lại fix rồi đấy. File đã bị mã hóa cho nên các bạn ko soi được source đâu (trừ khi cao thủ)

Mình thấy cứ để nguyên .exe cho tiện :D Sau bác làm thì bác cứ để file .exe cho em thực thi luôn cho nhanh :D

Hamano Kaito

Moderator
Mình thấy cứ để nguyên .exe cho tiện :D Sau bác làm thì bác cứ để file .exe cho em thực thi luôn cho nhanh :D

Để .exe thì như #26 đưa hình {sweat}, thực sự ko biết chiều lòng ai luôn

phj4nhpr09xx

Thành viên BQT
Để .exe thì như #26 đưa hình {sweat}, thực sự ko biết chiều lòng ai luôn

Kệ thôi bác, mình làm phục vụ cho mọi người. Antivirus hiểu nhầm mà, còn ai cần dùng thì họ sẽ lấy, họ sợ thì thôi :D