This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng WinRAR 6.11 Final + Key bản quyền - Phần mềm nén và giải nén số 1 !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
mà lạ thật winrar nó chỉ cho 40 ngày dùng thử mà cài mấy tháng rồi thấy vẫn ghi cho 40 ngày là sao
Tóm lại là nếu bạn cứ để thế cũng ko sao nếu chỉ dùng mở file nén.Nhưng bạn muốn nén,đặt pass...cho fles cần bảo mật thì chưa chắc đã thực hiện được.Ngoài ra dùng key bản quyền và key từ KG khác nhau gì tôi cũng ko biết

bacsilam

Rìu Sắt
không ai bảo bạn lừa cả - ở đây là mình thấy nó thế nào ấy - khó diễn tả , nó giống bản quyền của tớ quáhttps://upanh.vn-z.vn/image/2019-02-26-230720.N9J

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
không ai bảo bạn lừa cả - ở đây là mình thấy nó thế nào ấy - khó diễn tả , nó giống bản quyền của tớ quá
Ah,cũng có thể như vậy vì key tôi nhặt được thì người khác cũng nhặt được và share ở nơi khác.
Tôi nhặt được vài chục cái kia nên muốn cái tên ở license khác đi thì khó gì đâu,nhưng ko quan trọng vì cả nhà cứ thử và dùng được bản quyền cho biết mùi vị là ok rồi

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
ủa cho em hỏi thế cái key của theart nà là bản quyền chính hãng hả anh. có khác với mấy cái file reg gì gì đó để có bản quyền không ấy?

bacsilam

Rìu Sắt
đêm khó ngủ quá. Mình nhặt được tại nđịa chỉ đó : của ông Diakov trên trang Diakov.net ông ấy cao thủ tích hợp bản quyền vào file cài đặt rồi cứ thế dùng và cập nhật thôi.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bạn đang có nhầm lẫn gì ở đây,tôi ko tranh luận với bạn nữa nhé vì những thành viên như tôi không spam để câu like và câu view.Tuy nhiên gửi lại cái hình có ghi chú để bạn xem và so sánh,qua hình bạn up lên thì key bạn đang dùng đó được làm ra từ KG!

daokhoadang

Búa Gỗ
test

bacsilam

Rìu Sắt
Y chang - chỉ khác tên , của mình là diakov.net.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
ủa cho em hỏi thế cái key của theart nà là bản quyền chính hãng hả anh. có khác với mấy cái file reg gì gì đó để có bản quyền không ấy?
Chả lẽ dạng như anh lại post key fake lên lừa tình mọi người?
Key từ KG dung lượng có vài trăm byte thôi,key xịn luôn là xấp xỉ 5kb tùy theo windows.
Key từ KG phải SX ra rồi copy vào thư mục cài đặt,còn key xịn này để đâu trên PC cũng ok,cứ cài winRAR xong kích đúp vào file key,chọn YES là xong.
Nhiều người quá quen với dùng Medicine rồi,với pm này thì xịn hay fake khó phân biệt vì họ ko có cơ chế check bản quyền.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cho mình hỏi xíu. File này cài đc win nào vậy
Win nào cũng được bạn ạ,cứ cài đặt xong thì download file key về kích đúp rồi nó hỏi thì chọn yes là xong.Quên ko để ý,tôi đặt thẻ hide bằng 50 like nên bạn phải có từ 50 like trở lên mới nhìn thấy link file key.

bacsilam

Rìu Sắt
a
Cho mình hỏi xíu. File này cài đc win nào vậy
Không biết bạn hỏi ai , mình hơi vội - của tớ cài cả cho 32 và 64. sau cài tải bản cập nhật mới nhất của Winrar về cài đè .thế thôi. có phiên bản mới tải cài đẻ........không phải copy hay kích hoạt gì nữa.

hoabattu1287

Rìu Chiến Chấm
hihi thanks a! tại nhỏ lớn xài toàn đồ Cr@ck quen nên bị ảo tưởng. em xin lỗi a nhé! kakak

Faraway93

Búa Gỗ Đôi
Ý mình là bản winrar này có cài đc cho win xp không

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.