This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Desktop & Văn phòng WinRAR 6.11 Final + Key bản quyền - Phần mềm nén và giải nén số 1 !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Các bạn hãy vui lòng nhấn Like khi đọc một bài viết hay, câu trả lời hay và Like lại cho những ai đã nhấn Like cho mình, chẳng chóng thì chầy các bạn sẽ có nhiều Like thôi. Ở vào trường hợp này thì các bạn mới thấy phần Like có ý nghĩa như thế nào, Like không mua bán được, cũng không làm giàu cho ai được, chỉ là thể hiện tình người và cách đối nhân xử thế thôi các bạn.

snowangle987

Rìu Sắt
bác nói quá chuẩn

bacsilam

Rìu Sắt
Xin lỗi trước nhe ! vì mình có 1 số cảm tính sau:
Mình tưởng key là nó phải có " số có má" chử nhỉ ? Đây thấy kích vào xong nhấn Ac.... thấy nó giống như kiểu Pas.... ấy. Từ trước đến giờ mình dùng của ông Diakov bên Diakov.net sau đó tải file cài trên trang chủ - cài đè vài là được bản quyền.
Dù thế nào ,mình vẫn ủng hộ về tinh thần giúp đỡ người khác của bạn.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Key đang được hide bằng số 50 like(Thích), bạn mới có ít like thế thì làm sao mà view được link để download file key.Tôi thì chỉ dùng hàng bản quyền nên biết rõ key bản quyền của phần mềm này như thế nào!Tôi ko post để lừa các thành viên ở đây nhé!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
hỏi ngu key bản quyền để làm gì
Key bản quyền là để kích hoạt bản quyền của phần mềm,sau khi kích hoạt sẽ dùng full tính năng của phần mềm và khi bật lên ko bị nhắc trial.
WinRAR dễ bẻ khóa bằng KG nên ít người quan tâm đến bản quyền,chứ như nhiều phần mềm khác nếu ko kích hoạt được bản quyền sẽ dùng bị lỗi tùm lum ngay.

hm1208

Búa Đá

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.